Kwanini tusiunganishe nguvu kama lengo ni moja!

Kwanini tusiunganishe nguvu kama lengo ni moja!

Cdm hawa waendesha madisco na kuiba wake za watu???au chadema ipi!

Hebu jadili hoja kistaarabu, acha vioja! vchwa maji kama nyie ndio mnachelewesha maendeleo maana kila panapokuwa na mjadala serious mnaleta jokes za kisengeNYAJI!
 
kwani wewe unajua cdm ip????na wewe iba hao wake za watu tukuone.cdm ni chama cha watanzania wote,sasa hao wapiga madisco ulitegemea wakaibe ili wajipatie kipato,kanawe uto tope machoni.
Kwaiyo kuiba mke wa watu ni sawa kwa kiongozi mwenye kujinata kuwakomboa wa tz!
Ataka kuwakomboa au kuwakomoa?hajawa Amiri jeshi Mkuu ashaanza kukwiba wake za watu akija akiwa jee na amri zote ziko kwake itakuwaje!!?
 
kwaiyo kuiba mke wa watu ni sawa kwa kiongozi mwenye kujinata kuwakomboa wa tz!
Ataka kuwakomboa au kuwakomoa?hajawa amiri jeshi mkuu ashaanza kukwiba wake za watu akija akiwa jee na amri zote ziko kwake itakuwaje!!?
hayo ni mahusiano ya mtu binafsi kama wewe unavyotoka na shemeji yako,nyooo,
 
tatizo hapa ni udini tu, hiyo inaitwa live bila chenga. CUF%+CHADEMA%=Perfect (100%). watu hawajajua tu hilo. ni rahisi kwa huku bara NCCR-manunuzi kuingia madarakani kuliko chadema au CUF as an individual. conclusion, acha Magamba waendelee kupeta mpaka tutakapojua jibu nililotaja hapo juu.
Ni kweli kuunganisha nguvu kwa vyama kama CDM na CUF ingeleta maana zaidi na kuichukua nchi kiurahisi na siyo kwamba hawaja wahi kuunganisha nguvu chadema na CUF walikuwa kwenye makubaliano ya kuwa CUF washambulie pwani na CHADEMA washambulie bara ili mwisho wa siku waichukue nchi lakini cha ajabu ni CUF kuisariti chadema kwa kufunga ndoa na chama tawala hali iliyo pelekea chadema kuamua kuingia wenyewe kwenye mikoa ya pwani......Nina amini nchi itaongozwa na chadema mwaka 2015...
 
Kwaiyo kuiba mke wa watu ni sawa kwa kiongozi mwenye kujinata kuwakomboa wa tz!
Ataka kuwakomboa au kuwakomoa?hajawa Amiri jeshi Mkuu ashaanza kukwiba wake za watu akija akiwa jee na amri zote ziko kwake itakuwaje!!?
Samahani dada umeolewa maana natafuta mwanamke wa kuoa...
 
Cdm hawa waendesha madisco na kuiba wake za watu???au chadema ipi!
Huku Mbowe DJ wakati huo JK akikata mauno jukwaa mpaka anazimia nani ****....
View attachment 64736
kama kuwa na ukumbi wa disco ni dhambi je wanaohudhulia kwenye nao tuwaitaje maana kikwete ni mteja mkubwa wa bilicana
 
Cdm pekee tunaweza kuipiga chini nyinyiem pamoja na mkewe cuf kwani jambajamba inaonekana mapema mkitaka kuamini subirini 2o14 watakavyoanza paruana makucha wenyewe kwa wenyewe kwanza kaka nakutabilia znz kutagawanyika usiniulize kwa nn vuta kumbukumbu uchaguzi wa 2o1o haf tengenezeni picha ya 2o15 mbona ccmcuf wambekalia jiti mivinyesi mbwambwambwa hli gemu limeisha kabla ya dk 9o tunasubiri muda wa fifa .ombeni uhai tu
 
wewe mbona unatoka na shemeji yako,mbona hilo huliongelei????

Unakusudia shemeji yupi?km ni mke wangu ndio natika nae.hapa hatuzumzii mke tunazungumzia kimada kiruka umande!nakurudia tena kiongozi anayetaka kuwakomboa wtz anawezaje kuiba mke wa mtu alafu akakaa nae kimada mpaka akazaa nae??
 
Unakusudia shemeji yupi?km ni mke wangu ndio natika nae.hapa hatuzumzii mke tunazungumzia kimada kiruka umande!nakurudia tena kiongozi anayetaka kuwakomboa wtz anawezaje kuiba mke wa mtu alafu akakaa nae kimada mpaka akazaa nae??
mme wake hakujua umhimu wake and jamaa kamuonesha nini maana ya mme,kuoa sio jina tu,mwanaume lazima atimize majukumu yake ,hueleweki unapigwa china wanakuja wanaume wa ukweli maisha yanasonga,mie bado hujanijibu kuhusu shemeji yako unayrtrmbea nae,unajuunma nini???unadhani hatujui???
 
Thubutu.! Chadema kamwe hakiwezi kuunganisha nguvu na matawi ya ccm, umesahau yaliyomkuta yesu yuda?
 
mme wake hakujua umhimu wake and jamaa kamuonesha nini maana ya mme,kuoa sio jina tu,mwanaume lazima atimize majukumu yake ,hueleweki unapigwa china wanakuja wanaume wa ukweli maisha yanasonga,mie bado hujanijibu kuhusu shemeji yako unayrtrmbea nae,unajuunma nini???unadhani hatujui???
Kwaiyo na dr wa biblia nae aliingilia mambo ya watu binafsi?
Pia Dr wa biblia kumuibia yule mkaka mke wake ni halali kwa alikuwa hatimizi mambo flni flni!!!duh kwani ikiwa mke haridhiki na mwenendo wa mumewe hakuna utaratibu wa kisheria kuufata km ni wa dini au kiserikali???
 
Back
Top Bottom