Kwanini tusiunganishe nguvu kama lengo ni moja!

Kwanini tusiunganishe nguvu kama lengo ni moja!

Mheshimiwa karim wade... wanasiasa wote hutofautiana kauli tuu lakini wote wana malengo yanayofanana......kushika madaraka....sasa tatizo liko hapo kwenye madaraka....nani awe nani.......hili lingewezekana miaka 50 iliyopita tuu na si sasa....ndiyo maana kuna mabwepande,wagalatia, uamsho, nk......ni ngumu sana kwa siasa za sasa... wengi lengo ni madaraka (ajira)......
 
brother jibu ni moja tu,cheyo ,mrema ,mbatia hao ni mamluki wa ccm,cuf ni ccm b,ccm wanaakili sana wamepandikiza mamluki kibao kwenye vyama vya upinzani vya ovyo,kwa hiyo tanzania mpinzani ni mmoja tu ....CHADEMA
 
Chadema hawawezi kubali cz wana agenda ya kuendeleza mfumo kristo ulioasisiwa na baba yao wa taifa!!

unaliwa kichwa ww yaani hii pombe ya udini utaicha lini kila siku unalewa na kujinyea hovyo mbele ya mama mkwe mke na watoto wako hukomi ipo siku utadhani mtoto wako ni mke wako na utakula tunda HATA HIVYO M4C WE MUST TAKEOVER. Acha pombe ya udini unajidhalilisha.
 
Si rahisi kushirikiana na chama kama CUF ambacho tayari kinashirikiana na serikali ya CCM kuhujumu upinzani.
 
Selfishism and Greedy hizi ndiyo sifa kubwa za viongozi wa kiafrika!Hili wazo la kuuungana tutaendelea kulijadili tu hapa JF karne na kerne lakini halitawezekana ng'o. Binafsi siamini kama kuna mwanasiasa mwenye lengo la ukombozi wa kweli Bongo ndiyo maana huwa sina hata muda wa kupoteza kuchomwa na jua kisa nachagua kiongozi.
 
Unazungumzia kushika urais Tanzania, check tu humu jf cdm wanavyokuwa wakali ukiwekwa uzi wa zzk kuwa rais wa 2015, huo ni mgogoro ndani ya chama kimoja tu. Je pia umejisahaulisha kauli za cdm walivyowananga wenzao wa vyama vingine vya upinzani kuwa ni mamluki?
 
brother jibu ni moja tu,cheyo ,mrema ,mbatia hao ni mamluki wa ccm,cuf ni ccm b,ccm wanaakili sana wamepandikiza mamluki kibao kwenye vyama vya upinzani vya ovyo,kwa hiyo tanzania mpinzani ni mmoja tu ....CHADEMA

Cheyo, Mrema na Mbatia vyama vyao kuwa karibu na CCM siyo dhambi wala kosa,ndiyo maana nasema siyo sahihi kwamba Vyama vya Upinzani wote wana lengo moja kubwa ni kuiondoa CCM madarakani! Naamini ktk Katiba kutakua na kitu kinaitwa serikali ya mseto vyama. Hii itakua inatokea pale chama kinachoshinda uchaguzi hakina wingi wa kutosha ktk Bunge,inabidi kishirikiane na kingine/vingine kuunda serikali.
 
brother jibu ni moja tu,cheyo ,mrema ,mbatia hao ni mamluki wa ccm,cuf ni ccm b,ccm wanaakili sana wamepandikiza mamluki kibao kwenye vyama vya upinzani vya ovyo,kwa hiyo tanzania mpinzani ni mmoja tu ....CHADEMA

Mwehu kazini!
 
Ndugu wanaJF! Napata wakati mgumu sana kuelewa, kama walio wengi lengo letu ni kubadilisha mfumo uliopo sasa ambao kwa wengi wetu tunaamini umefail to deliver the promise for the past 50 years. Kwa nini CDM, CUF na vyama vingine visiunganishe nguvu na kuondoa mfumo uliopo sasa.

Navyoona CCM wana take advantages ya utitiri wa vyama vingi visivyokuwa na mashiko and then its easier to defeat them when comes to election. Rai yangu lets have dialogue on this kama kweli lengo letu sote ni kuleta madiliko ya kweli kwa mtanzania ili aweze kuishi kwa TANZANIA YA NDOTO YAKE!

Sasa kama ni muungano mbona hutaji Vyama Vyote unaleta Dharau kuviita Vyama Vingine? unataja CUF na CDM tu!
 
Linda Kura yako kama kichwa chako. Yooooote yanawezekana hapa chini ya jua. Mungu akitaka kuiua CCM hata ije na jeshi itashindwa.
 
Sikubaliani na mleta hoja kwamba vyama viungane kwa sababu lengo ni kuiondoa CCM. Kuwa upinzani siyo sababu ya kuamini kwamba wapinzani wako wote mna malengo sawa! Rudi shule ujisomee zaidi mambo sirahisi hivyo,achana na propaganda za kizamani za CCM.

Kweli mdau kwani kila chama kina malengo yake na mtazamo wake katika kuongoza nchi hivyo si lazima vyama kuungana. Ni kweli kwamba vikiungana kuna uwezekano wa kupata kura nyingi kutoka kwa watu wengi ambao wamechoka utawala uliopo madarakani na kuchukua madaraka. Tatizo linakuja pale watakapotaka kuanza kuunda serikali ndio itakuwa balaa maana mitazamo na itikadi tofauti katika kuendesha serikali ndipo itakapotokea na kupelekea kupoteza muda mwingi ku-solve migogoro ya kiutawala. Twende hivi hivi mdogo mdogo kwa kutumia principle za Darwin (STRUGGLE FOR EXISTENCE) ambapo kila chama ambacho kitakuwa strong ndio kitaendelea kuwepo na kile weak kitapotelea mbali
 
Hata mimi leo nikawa najisemea hizi mada za udini zinaletwa humu kutuparaganyisha tu. In actual fact hatuna uhasama wa udini

wewe utakua ni mwenye kufaidika na huo udini kama si mwenye kufaidika ungalikwisha uona udini ktk nchi hii ambayo waislam wamefanywa mayatima.
 
Mtoa mada anadai Umoja? Inawezekana unawazo zuri lakini vilevile lazima ujiulize HUO UMOJA NI WA KITUGANI NA KWAAJILI YA NANI. wengi ukiwauliza kuna miungu wangapi watasema mmoja. Lakini huyo Mungu ni yupi hasa utakuta kila mtu kumbe ana mungu wake, kwasababu hawafanani kwa definition zao.
 
Back
Top Bottom