Kwanini tusikubaliane kuwa mchepuko ni suala la lazima?

Kwanini tusikubaliane kuwa mchepuko ni suala la lazima?

Africa Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Posts
1,504
Reaction score
2,276
Kama kuna mtu humu hajawahi kuwa na mchepuko aseme[emoji19]

Mie naona hili suala tulipitishe na tulihalalishe ili kila mtu amuweke wazi mchepuko wake kwa mwenza wake!

Isitokee tena ndoa kufa kisa fumanizi, mwanandoa uwe unaomba ruhusa kwa mwenzio unaenda zako kwa mchepuko unafanya utakacho then unarejea nyumbani!

Ni hayo tu[emoji34][emoji34][emoji34]
 
Wake zetu huwa wanaelewa waume zao wana michepuko....lakini si vizuri wewe kumtamkia kuwa unamchepuko,Na huwa wanaamini wanaume zao kuwa na michepuko ndio uanaume wenyewe cha muhimu ni mchepuko asikufanye ukapunguza mapenzi nyumbani.
 
Wife alikasirika sana pale alipogundua nachepuka na demu kibungo balaa...akaniambie yaani wewe umekosa wa kuchepuka nae mpaka ukachepuka na kibungo kama icho churaa wala suraaa hakina ,nikabaki ooaaaeeiioouuu sirudii tena
 
Wake zetu huwa wanaelewa waume zao wana michepuko....lakini si vizuri wewe kumtamkia kuwa unamchepuko,Na huwa wanaamini wanaume zao kuwa na michepuko ndio uanaume wenyewe cha muhimu ni mchepuko asikufanye ukapunguza mapenzi nyumbani.

Maskini , ukiona mke kakubali michepuko yako tafakari kwa umakini, hiyo inaitwa stress for what! [emoji1][emoji1]
 
Mimi sijawahi
Kama kuna mtu humu hajawahi kuwa na mchepuko aseme[emoji19]

Mie naona hili suala tulipitishe na tulihalalishe ili kila mtu amuweke wazi mchepuko wake kwa mwenza wake!

Isitokee tena ndoa kufa kisa fumanizi, mwanandoa uwe unaomba ruhusa kwa mwenzio unaenda zako kwa mchepuko unafanya utakacho then unarejea nyumbani!

Ni hayo tu[emoji34][emoji34][emoji34]
 
Inabidi watuvumilie kwakweli michepuko haiepukiki Hakuna mwanaume asiechepuka sema hamjatushika.. Na hatuwezi chepuka mkatuona tutawavunjia heshima na mioyo yenu

Na tukichepuka sio kama hatuwapendi tunawapenda sana sema ndo nature yetu Kwa heshima na taadhima naomba Madada wa humu msikie kilio chetu..na muende mkawe mabalozi wazuri kwa wenzenu.. Tumechoka kujificha kwakweli





Hapo juu nlkuwa nawaombea wanaume wenzangu Mimi demu wangu pombe Leo nachepuka na nyagi Kesho kvant keshokutwa valuu nk
 
Back
Top Bottom