Kwanini tunaipenda North Korea?

Kwanini tunaipenda North Korea?

Thread hii wale wanaowakumbatia imperialists huwezi kuwaona
hahah...unanikumbusha kauli za Iddi Amin Dada akiwapiga mkwala utawala wa South Africa chini ya uongozi wa makaburu.... Hata hivyo elewa kwamba humu Duniani kila binadamu ana malengo yake based on need and choices. kuna makundi makuu 3 ya mifumo ya kiuchumi, nayo ni ubepari, uchumi mchanganyiko na ujamaa. kila nchi huamua inataka kufuata mfumo upi na kwa malengo gani...hata hivyo ujamaa haujawahi kufaulu kokote duniani( prove me wrong..) soma kitabu cha Robin Blackburn on The Failure of Communism and the Future of Socialism or kasome kitabu cha Antony Polonsky on Poles, Jews, Socialists: The Failure of an Ideal , Volume 9...
 
hahah...unanikumbusha kauli za Iddi Amin Dada akiwapiga mkwala utawala wa South Africa chini ya uongozi wa makaburu.... Hata hivyo elewa kwamba humu Duniani kila binadamu ana malengo yake based on need and choices. kuna makundi makuu 3 ya mifumo ya kiuchumi, nayo ni ubepari, uchumi mchanganyiko na ujamaa. kila nchi huamua inataka kufuata mfumo upi na kwa malengo gani...hata hivyo ujamaa haujawahi kufaulu kokote duniani( prove me wrong..) soma kitabu cha Robin Blackburn on The Failure of Communism and the Future of Socialism or kasome kitabu cha Antony Polonsky on Poles, Jews, Socialists: The Failure of an Ideal , Volume 9...
mkuu kama umenielewa vizuri hakuna sehemu ambayo nimeelezea mrengo wa nchi hapo mimi nimegusia ukoloni mambo leo (neo colonialism )

kama ulikua hujui huko marekani saiv kuna vuguvugu la kubadili mrengo wao wa capitalism wengi wa wanaharakati wanauona ni mfumo uliopitwa na wakati

hakuna sehemu yoyote duniani ambayo mfumo wa ujamaa umefeli achana na UTOPIAN SOCIALISM kinachotokea ni nchi za kibepari zinaingilia kwa makusudi nchi za kijamaa ili kuziharibu

usishangae siku unaamka unakuta us imebadili mfumo na kuingia kwenye ujamaa ila wakiwa wameuboresha
 
Nilipokuwa primary palikuwa na mwenzetu mbabe yaan anaweza tia makonzi class lote na hakuna wa kubisha Sasa kuna jamaa alikuwa kafungwa bandage anakidonda kama kawaida yule Tyson wetu akampiga teke kwenye kidonda hadi bandeji kudondoka jamaa alilia kama mtoto akivuja damu Tyson akawa anamcheka Sasa mwenye kidonda aliponyamaza alisimama alimpiga bonge la kichwa Tyson chali! Huwezi amini mbabe wetu siku ile aking'oka meno 3 na tulipoona mbabe kazidiwa watu walishangilia na tangu siku hiyo akawa mdebwedo na hakuota meno hadi leo! Kisa hiki nakifananisha na US kwamba wanaomchekea ni vile hawana namna lakini mioyo yao inatamani siku US atolewe mapengo tena na asiyetegemewa na ndo hii dunia itapowa na si mda mrefu US asipokuwa na adabu atapapaswa

Utabiri wako ni SPOTON kabisa, hilo litakuja kuikumba USA hata wanao jifanya ni marafiki watamgehuka wakiona anakaribia kushindwa na madui wake, Mataifa kama Japan(bado wana makovu ya mabom ya nuclear ingawa hawasemi wazi wazi lakini deep down wanataka kulipiza kisasi at opportune time) Taifa lingine ni Ujerumani(kutokana na Miji ya Taifa lao kupigwa mabom na ndege za Marekani na kuua raia wengi mwisho mwishoni mwa WW2 hapakuwepo na ulazima wa kudondosha mabom hayo wakati walishajua Hitler amekwisha shindwa vita) Taifa lingine ni Italy - mambo yakiwaendea vibaya USA mataifa yote tajwa hapo juu yatajiunga na maadui wa USA kwa lengo la kuikomesha.
 
umehitimu kidato cha nne???

Mkuu huna haja ya kujibizana na binadamu wa design hii, sina hakika kama anaelewa kinacho zungumzwa hapa!! Kwenye society watu wa namna hiyo hawakosekani - hana la maana la kuchangia kazi kuzodoa watu tu na kutoa lugha zisizo na staha.
 
Sawa ila mi team UsA ikiwa kiushabiki,kivyovyote mi team UsA
 
hahah...unanikumbusha kauli za Iddi Amin Dada akiwapiga mkwala utawala wa South Africa chini ya uongozi wa makaburu.... Hata hivyo elewa kwamba humu Duniani kila binadamu ana malengo yake based on need and choices. kuna makundi makuu 3 ya mifumo ya kiuchumi, nayo ni ubepari, uchumi mchanganyiko na ujamaa. kila nchi huamua inataka kufuata mfumo upi na kwa malengo gani...hata hivyo ujamaa haujawahi kufaulu kokote duniani( prove me wrong..) soma kitabu cha Robin Blackburn on The Failure of Communism and the Future of Socialism or kasome kitabu cha Antony Polonsky on Poles, Jews, Socialists: The Failure of an Ideal , Volume 9...

Mkuu unategemea vitabu vilivyo andikwa na watu wenye damu/asili ya Anglo-Saxon wataandika nini? - Nimeona mwandishi mwingine ana jina la ki-Pole, hizo ni zuga tu za kuendeleza propaganda zao.

Mbona hawazungumzii kipindi cha miaka ya 1950/60 wakati uchumi wa USSR ulipokuwa imepiku wa USA - wanaweza kutueleza USSR ilifanikiwa vipi wakati itikadi zao zilikuwa ni za U-Communism, je, China imefika fikaje kuwa Taifa la pili Duniani lenye Uchumi mkubwa nyuma ya Amerika and come 2020 itakuwa imezidi Uchumi wa USA - mark you, China ni Taifa la kikomunisti don't U 4get that!!!

Hizi propaganda za mataifa ya Ulaya na Marekani kuandika vitabu na ngojera za kutaka kuhadaa Dunia kwa madai yao yenye lengo la kuonyesha "Blessings za U-Capitalism na evil of Communism" adithi hizi mpaka lini, wanataka tuabudu U-Capitalism ili waendeleze unyonyaji wao kwenye nchi masikini, watuibie maliasili zetu na kutuachia mashimo - nani ambaye ajui ukweli huo? Wakumbuke hivi sasa Dunia imekwisha elevuka.
 
muhhidinramadhan Ni kitu ambacho hakiwezekani kwa nchi za kiafrika...... Viogozi wa Africa ni watu wenye tamaa ya hela halafu siyo wazalendo.... Niwalafi ni wabinafsi na hapo ndiyo mzungu anatumia huo mwanya kufanya yake.... Waafrica wanapigana wenyewe kwa wenyewe angalia Somalia, Sudani, Congo, Nigeria ni lini watakumbuka kuimarisha uchumi wa nchi yao

Gadaffi alikuwa na mpango wa kuanzisha bank ya Africa yaani tusiwe tunakopa tena kwa wazungu..... Wazungu walivyo shtuka angalia walicho mfanya....
Sure bro....
 
Mimi mwenyewe Niko mbaali sana na hawa mabepar,kwa sababu wamesababisha asillimia kubwa ya sisi waafrica kuwa omba omba vilevile wamesababisha dharau/ubinafsi among wasionacho na wenyenazo Niko tayale kuungana na NK kwaajili ya kupoteza hawa pepo..
 
Mi
umehitimu kidato cha nne???
Siku izi ni darasa la elimu msingi yan la kumi seko bado
Well said mkuu, ila kidogo umeisahau IRAN nayo ina msimamo thabiti tangu miaka ya sabini - ila utawala na msimamo wa Ti Xing Ping hauleweki eleweki!!! Juzi hapa nilimshangaa Ti Xing Ping alipo mjia juu Kim na kumuwekea vikwazo vya kutonunua mkaa wa mawe kutoka KK!! Sasa sijui kama hayo yalikuwa ni maaigizo ya kutaka kumchota akili Trump au la.

Tukumbuke vile vile kwamba Ti Xing Ping aliwahi kuishi Amerika wakati wa masomo yake ya fani ya Kilimo katika Chuo Kikuu nimekisahau jina, alikuwa anaishi na familia ya wenyeji wake hakupanga chumba au kuishi kwenye Hostel, sasa sijui kama na hii inachangia China kuonekana hiko a bit reserved linapo kuja suala ya kukabiliana na matendo ya USA Govt.
 
Hata mimi naichukia sana Marekani. Naichukia kutokana na upuuzi,uonezi na uchokozi wao.
Natamani siku moja Mapanki awatandike Wamarekani kwa kipigo ambacho kitakuwa ni cha aina yake na cha kihistoria.
 
habarini wana jamvi

leo nimeona niwaletee japo kwa kiduchu sababu ambazo wengi zmetufanya tuipende north korea na sio us

first of all watu wengi wamechoshwa na ukoloni mambo leo.. kwa wale waliosoma history vizuri wamenielwa

ni dhahiri kwamba serekari ya Pyongyang ni miongoni mwa serekali ambazo zinajitahidi vikali kuupinga ukoloni mambo leo ambao serikali ya marekani umekua ukiuendesha kwa miongo mingi tangu vita kuu za dunia kumalizika

nchi nyingi za kiafrika zinatamani kuwa kama north korea yani kujitegemea zenyewe pasipo kupangiwa viongozi na mfumo wa maisha wasioutaka lakini mwisho wa siku zinaambulia patupu kwasababu ya njaa wanaamua kukubali kuendelea kutawaliwa

amini usiamini kwa ulimwengu huu tulionao ni nchi chache sana ambazo hazitawaliwi (hazipo chini ya ukoloni wa nchi nyingine)

afrika kulikua na nchi kama libya, nchi ambayo ilijitoa kimasomaso kuukataa ukoloni mambo leo na tukaona namna ambavyo walibya walivokua wanakula bata yani ilikua mtu ukitaka kuoa serikali inachukua jukumu la kukutafutia makazi pia kulikua na marupuupu ambayo raia walikua wanapewa yani ilikuwa ni full raha lakini maskini ya mungu hayo yote yaliyeyuka baada ya kuukubali ukoloni mambo leo uwatawale

nchi zote unazoziona duniani zina mafanikio ujue hazitawaliwi

tunarudi kwa north korea

watu wanasema sijui eti watu wa huko (NK) wanapata shida mara sijui hawautaki utawala wao hayo yote ni uongo mtupu watu wanafurahia maisha yao.. watu wenye fikra pana wanasema ni bora kula mihogo kuliko kula ugali wa msaada tena wenye masharti

NK ni inchi iliyowekewa vikwazo vingi vya kiuchumi lakini bado mpaka leo hii wanaendelea kupasua anga tu hawalali njaa na bado nuclear wanairutubisha kama kawaida

haihitaji akili nyingi kuukataa ukoloni mambo leo ni just viongozi kuamua tu kutumia rasilimali zao ila unakuta nchi nying za afrika kila wakijaribu kufukuta unakuta wanaangukia pua ..why??????

all in all marekani ameshashindwa kumtungua bwana mdogo mapanki saiv anahangaika tu kujisafisha kwamba NK hapaingiliki


KARIBUNI.....
"Tuipende" umeandika kama mko wengi kumbe uko mmoja. ungeandika "kwanini naipenda north korea" , si wote wanaipenda so ingekuwa ni vizur kujielezea mwenyewe na si kujumuisha watu wengine maana misimamo yao huifahamu.
 
Mkuu hapo umenena kweli. Mi kiongoz ninaemkubal Africa peke yake ni RobertMgabe, na Maguful kidogo. Wengne n Puppets tu
 
"Tuipende" umeandika kama mko wengi kumbe uko mmoja. ungeandika "kwanini naipenda north korea" , si wote wanaipenda so ingekuwa ni vizur kujielezea mwenyewe na si kujumuisha watu wengine maana misimamo yao huifahamu.
mkuu chambua maudhui na sio kuchambua sentensi kama ina kiima ama kiarifu

nimeweka uwingi kwasababu siko peke yangu ni watu wengi wanamawazo kama yangu na ndio maana nimetumia wingi
 
Back
Top Bottom