Kwanini tulidanganywa Obama ni Mkenya?

Kwanini tulidanganywa Obama ni Mkenya?

Sijamwelewa mtoa mada, cha ajabu hapa ni nini ? ? Babake OBAMA ni mkenya haina ubishi hapo kwa maana hiyo OBAMA lazima ni MKENYA ! !

Mnasahau kabisa Mama yake mzazi ni Mzungu mmarekani , That means wajomba zake wooote ni weupeee wazungu aidha wa USA, UK, FRANCE whatever wawe ukoo wa Bush, Clinton , n.k.
So UTAFITI WA NINI TENA HAPO ? ? na hakuna aliyetaja baba yake mdogo au mkubwa ni BUSH au CLINTON bali wanasema wana share WAJOMBA TU .

Huu uzi sijaona kama una maana yeyote.
 
#DUNIAYAKO No.1
Tuliambiwa kijana anaitwa Obama, kijana mweusi kutoka Afrika Mashariki, Kenya. We! Utachekwa. Muulize aliyekuwa makamu wa raisi Dick Cheney atakuambia Obama ni nani, mbele ya macho ya wapiga kura watu hawa wawili aliyekuwa makamu wa rais Dick Cheney na raisi wa Marekani kwa tiketi ya Democratic, Barack Obama wanamitizamo tofauti yenye mawazo na nadharia zinazo pingana, lakini nyuma ya mapazia jamaa hawa ni ndugu wanashirikiana babu mmoja.

Mke wa Cheney alipokuwa anahojiwa na MSNBC alisema kuwa wakati anafanya utafiti wa kukusanya taarifa mbalimbali juu ya kitabu chake kipya anacho kiandaa kinachokwenda kwa jina la ‘Blue Skies, No Fences’ amegundua kuwa mume wake na kijana wa Democratic wanashirikiana babu wa vizazi nane vilivyopita. Anasema mwana mama huyo,

“Hii ni hadithi ya ajabu kwa wa-Marekani kwamba babu mmoja, mtu anayetokea Maryland anaweza kuwa ndiyo sababu wa mkondo wa familia ambayo imechukua njia tofauti kama familia ya Dick na Obama”.

Lakini mtu huyu mweusi Obama anayo undugu wa damu na mtu mweupe na mmoja wa viongozi mashuhuri kwenye serikali za Marekani.

Obama na Cheney wanauhusiano kupitia kwa Mareen na Duvall waliyehamia kutoka Ufaransa mnamo karne ya 17. Lakini kijana huyu anayetajwa kama mtu mweusi haishii hapo kwa Cheney peke yake, Obama ni ami (mtoto wa mjomba/shangazi) wa 11 wa rais aliye muachia kiti hicho, W. Bush, wanarithishana wapendavyo. Bush na Obama wanashirikiana ndugu walio ishi Massachusetts karne ya 17, mababu na bibi hao

wakubwa ni Samuel Hinckley na Sarah Soole, kwa hiyo kama ilivyo damu ya Bush na ya Obama nayo inarudi mpaka kwa Malkia wa Uingereza naye anaibeba mpaka kwa Firauni wa misri, naye anairudisha nyuma mpaka katika Babylon ya kale. Obama ni kijana mwingine aliyekuja kuipigisha hatua ajenda kubwa kuliko.

Tizama Hapo Bush na watu ambao anayo husiana nao kwa damu, imeitwa demokrasia lakini ukweli systeam ni ile ile ya kifalme, lazima uwe na damu hiyo ndiyo unakuwa rais, na siyo kura ndiyo inakuchagua.

Uchunguzi uliofanywa kwenye kitengo maalum cha kuchambua koo za familia na mahusiano yao kidamu kinachoitwa The New England Historic Genealogic Society kilikuja na hadithi ile ile pale kilipo zichunguza familia za waliokuwa wagombea watatu kwenye kinyang’anyiro cha kiti cha urais cha Marekani. Uchunguzi huo ulionesha kuwa Obama si kwamba ana undugu na Bush peke yake na aliyekuwa makamu wake wa rais lakini pia undugu wake unaungana na aliyekuwa waziri mkuu wa Uingereza Winston Churchill.

Uchunguzi huo pia unamuonganisha aliyekuwa mgombea mwenza wa Obama, Hillary Clinton na muimbaji maarufu wa muziki wa pop Madonna ambaye naye kafanya kazi nzuri za kimasonia kwenye nyimbo zake nyingi. Wakati huo huo Obama na mcheza filamu maarufu wa Hollywood, Brad Pitt wanashea mjomba mmoja aliyekufa mwaka 1769. Brad Pitt naye anatumiwa vizuri na Freemason katika kazi zake mbalimbali za filam, wakati huo huo rafiki wa kike wa Pitt ambaye naye ni mcheza filamu Angelina Jolie anahusiana na mjomba wa tisa wa Hillary Clinton ambaye alifariki mwaka 1718.

Kila kitu kinafuata mtandao kama alivyosema mwana masonia mwingine Bill Gates, kama tulivyoona watu hawa hawaowani kiholela. John McCain yeye na aliyekuwa mke wa raisi aliyemaliza muda wake Laura Bush wanashea mjomba mmoja, mmjomba wa sita kwenye mkondo wa ukoo huo.

Mchunguzi wa familia hizi bwana Christopher Child, anasema kuwa Obama anauhusiano pia na walio kuwa marais wa Marekani kama George H. W Bush, Gerald Ford, Lyndon Johson, Harry Truman na aliyekuwa kamanda wakati wa vita vya wenyewe kwa wenyewe ndani ya Marekani Robert Lee.

Hillary kwa upande wa mama yake yeye ni Mfaransa mwenye asili ya Canada, ambapo anaunganishwa na waimbaji wengine wawili Celine Dion na Aanis Morissette. Wakati Obama mama yake ni mtu mweupe kutoka Kansas.

Sipendi nikuchoshe sana mdau wetu tukutane post inayofuata, tuangalie nikweli oboma ni mkenya au tulidanganywa? #Duniayako

Ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni, hii ni dugu moja bhanah!

Sehemu ya Pili

Sehemu ya Tatu
Kwa hiyo unakataa Obama si mjaluo?
 
KWANINI TULIDANGANYWA OBAMA NI MKENYA.

#DUNIAYAKO3
Obama Sr. anatajwa kama ndiye baba yake na Obama, LAKINI kwa herufi KUBWA, kuna ambaye anaye tajwa kama ndiye hasa baba yake na Obama na siyo Obama Sr.

Kama huyaamini macho yako, basi iko shida kubwa. Mwenye macho haambiwi tazama, jamani ni yupi baba wa Obama kati ta Barack Obama na Frank Davis?

Mama yake na Obama, Ann alipokuwa na miaka 17 alikuwa ni mfuasi wa sera za kimaksi (Marxism) na ndivyo alivyo kuwa baba yake mzazi pia. Kipindi hicho alikuwa ni rafiki na mtu aliyeitwa Frank Marshall Davis, mwanamama Ann akawa ana mahusiano ya kingono na wanaume wawili, yaani Frank Marshall Davis na Obama Sr. Katika kipindi cha mahusiano na wanaume hawa wawili ndipo alipo pata ujauzito wa Barck Obama.

Ann akasema ujauzito huo ni wa Mkenya mfuasi wa Makzist ndiye aliyempatia ujauzito huo, na ambaye jina lake ni Barck Obama au Barack Sr.

Kwanini basi Obama na wale wote qwanao ujua huu ukweli waliamua kunyamaza juu ya hili na kumsingizia Mkenya kuwa yeye ndiye Baba?

Lakini unapo mtizama Obama Sr. Na Obama Jr. Huoni hata kwa mbali kwamba wanafanana au kuhusiana kwa lolote, lakini ukimtazama Barack Jr. Na Frank M Davis, pumzi zitakuishia, ni copy right ya mwenzake.

Wanasema mtoto wa kukataliwa anakopi kila kitu, ndivyo alivyo fanya Obama kwa Davis. Chako chako tu, hata ukatae vipi. Tizama pua ya Davis na Obama, tizama midomo yao, tizama masikio, tizama bapa la uso na kope za macho yao, linganisha vitu hivyo na huyo jamaa wa Kenya! Kha!

Naweza kuendelea zaidi na zaidi juu ya baba yake Obama kuwa siyo Obama Sr. Bali ni Frank M. Davis, kwa kukusaidia pitia kumbukumbu hizi, tafuta kitabu kilicho andikwa naDavid Maraniss kinacho kwenda kwa jina la Barack Obama: The Story, tembele wovuti huu

THE ASTUTE BLOGGERS: Search results for STANLEY ANN DUNHAM

na huu

Obama & Hitler From No Where: Thats How Rothschild Likes It.

Mwaka 1967 Dunham alielekea Indonesia akiwa na Obama, kipindi hicho alianza kufundisha some la kingereza kwenye ubalozi wa Marekani Jakarta ambapo pia ilikuwa ni eneo lenye vituo vikubwa vya CIA. Mama yake na Obama alikuwa akifundisha somo la kingereza kwa ajili ya USAID ambayo nayo ni moja ya taasisi zinazotumiwa na CIA kama kivuli cha kufunikia kazi zao mbalimbali katika nchi tofauti tofauti.

USAID ndani ya Indonesia ilikuwa ni kivulicha shughuli za CIA. Dunham pia alikuwa akifanya kazi na mashirika ya Ford Foundation, World Bank, Asian Development Bank, Asian Development Bank, Bank Rakyat.

Mwaka 1971 USAID ilitoa fungu kwenye kile kilicho fahamika kama ‘Centre for Vietnam Studies’ katika chuo kikuu cha kusini cha Illinois ambacho kilishutumiwa kuwa ni miongoni mwa vivuli ambavyo CIA inavitumia kufichia kazi zake chafu.

Shirika hilo la USAID lilitoa fungu kwa mradi mwingine ulio fahamika kama Midwest Universities Consortium for International Activities (MUCIA) ambao ulihusisha vyuo vya Illinois, Wisconsin, Minnesota, Indiana na Michigan State ambavyo navyo vilishutumiwa na CIA kwa ajili ya kufanikisha miradi yake ukiwemo ule wa ‘agricultural education’ nchini Indonesia, na ‘miradi’ mingine kwenye nchi za Afghanistan, Mali, Nepal, Nigeria, Thailand, na Vietnam Kusini. Madai haya yalikuja mwaka 1971 mwaka ambao Ann Dunham alikuwa akifanya kazi kwenye shirika la USAID nchini Indonesia.

Julai 10 mwaka 1971, New York Times liliripoti kuwa USAID na CIA wanashutumiwa kwa kupoteza dola za Marekani bilioni 1.7 zilizotumika vibaya katika mpango uliofahamika kama Civil Operations.

Niambie inahitaji tarumbeta na safari za kwenda kwa bibi Kenya kuthibitisha Davis ndiyo baba wa Obama?

Kula pozi kwanza upate nguvu ya kusoma post ijayo.View attachment 966816View attachment 966817View attachment 966819
 
Back
Top Bottom