kwanini Tanzanian sio tanzanese


New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,726
Likes
1,306
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,726 1,306 280
wadau naomben wenye kufaam...vigezo gani vinatumika kuweka majina haya mfano congolese,japanese,kenyan,zambian,brazilian?5????..kwenye nn naweka ESE na kwenye nn naweka IAN...plz
 
Ben T

Ben T

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
236
Likes
216
Points
60
Age
38
Ben T

Ben T

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
236 216 60
Ndugu lugha huwa inataka sana inapotamkwa isilete ukakasi kwa mfano hayo maneno ya kuwatambua watu wakazi wa kila Nchi huwa yanatofautiana sana nawe unaetumia Lugha hasa hii ya Kiingereza ni lazima uyafahamu sana. Raia wa Burkina Faso wanafahamika kama Burkinabe na sio Burkinanese wala Burkinabians. Nchi ambazo raia wake wanatambulika kwa herufi -ese mwishoni ni Sudanese, Rwandese, Senegalese, Congolese, Togolese na Burkina Faso ni Burkinabe
 
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,573
Likes
127
Points
160
Age
62
Askari Kanzu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,573 127 160
wadau naomben wenye kufaam...vigezo gani vinatumika kuweka majina haya mfano congolese,japanese,kenyan,zambian,brazilian?5????..kwenye nn naweka ESE na kwenye nn naweka IAN...plz
Hebu jaribu Congolians, Japanians au Britanians. Hapo ndipo penye jibu!
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,726
Likes
1,306
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,726 1,306 280
duh mkuu basi kweli ngumu sasa kama chile,argentina,lesotho,swaziland nk.....inakieeje???
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,602
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,602 280
Ndugu lugha huwa inataka sana inapotamkwa isilete ukakasi kwa mfano hayo maneno ya kuwatambua watu wakazi wa kila Nchi huwa yanatofautiana sana nawe unaetumia Lugha hasa hii ya Kiingereza ni lazima uyafahamu sana. Raia wa Burkina Faso wanafahamika kama Burkinabe na sio Burkinanese wala Burkinabians. Nchi ambazo raia wake wanatambulika kwa herufi -ese mwishoni ni Sudanese, Rwandese, Senegalese, Congolese, Togolese na Burkina Faso ni Burkinabe
Dah... JF ni mwisho. Leo ningepewa mtihani wa kuitamka Burkina faso wallah ningepata ziro aisee!!!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,602
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,602 280
duh mkuu basi kweli ngumu sasa kama chile,argentina,lesotho,swaziland nk.....inakieeje???
Duh.... najaribu...

Chile = Chilenian
Lesotho = Lesothese
Swaziland = Swazilandian
Argentina = Argentese
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,680
Likes
3,571
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,680 3,571 280
nafikiri kutumia "kiishio"ese au an ina depend herufi ya utangulizi wa jina la nchi husika ktk mpangilio wa alphabet,mf;"c"for china,congo must end with "ese" but "c"ili iwe na kiishio cha "ese" ni lazima ikutane na letter "n"au "l" //suffixes and prefixes books//through that <tanzanese or tanzanian>can be used
 

Forum statistics

Threads 1,262,303
Members 485,543
Posts 30,120,250