[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nani hafanyi mapenziiWasiokua na wapenzi au wasiofanya mapenzi?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ila nyie nyote mafundiii ndo maana mkawa ndugu ....radhaa haitofautianiii sana [emoji4] [emoji4] [emoji4] [emoji4][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Acha utani wako utaachwa shauri yakoSio mchezo. watoto watatu kila mmoja na baba yake afu now nipo single unategemea nisiwe na Hasira kweli???
cc Smart911
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hawa ni binadam tena wanamahitaj yao ya kimwili ambayo some tymz yanzid mahitaj mengine , ndio maana mm Namsaidia kumpunguzia stress na mawazo Dada wetu Wa Kazi ,coz nikifikiria how Juicy she is afu mlokole type yan anafuraha siku iz Yan had Kazi anafanya dabo dabo namshahar wake next year unaongezwa....