Kwanini 'single girls' wanakuwa na hasira sana?

Kwanini 'single girls' wanakuwa na hasira sana?

Hawa ni binadam tena wanamahitaj yao ya kimwili ambayo some tymz yanzid mahitaj mengine , ndio maana mm Namsaidia kumpunguzia stress na mawazo Dada wetu Wa Kazi ,coz nikifikiria how Juicy she is afu mlokole type yan anafuraha siku iz Yan had Kazi anafanya dabo dabo namshahar wake next year unaongezwa....
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Inamaana ww kumbinua
Kwako ndo Kunafanya aongezwe
Mshahara
 
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Inamaana ww kumbinua
Kwako ndo Kunafanya aongezwe
Mshahara
Heheeee hapana spidi Yake ya ufanyaji Wa Kazi , Yan werking moral and loving doing wat she is doing ndio kilichomfanya angozewe mshahara na yy anajua hilo labda abadilike mbeleni..
 
Back
Top Bottom