Wasio gegedanaWasiokua na wapenzi au wasiofanya mapenzi?
Kama hivi sawaWasio gegedana
Hivi unaona kabisa hii ni hali nzuri ya kufurahia kwa muda mrefu?Kwanini wanawake wasiokuwa na wapenzi yaani masingle girl wanakuaga na hasira sana?
Yaan wee acha tuu kuna beki tatu wa bro. ana kisran kama nin!!! Yaan ana makusud na roho mbaya ka nn!!Kwanini wanawake wasiokuwa na wapenzi yaani masingle girl wanakuaga na hasira sana?
Kwa b hiyo ni kweli?Kama hivi sawa
Wanasemaga. Na nishauliza rafiki zangu wachache wakasema ni kweli.Kwa b hiyo ni kweli?
Jiandae kuleaHawa ni binadam tena wanamahitaj yao ya kimwili ambayo some tymz yanzid mahitaj mengine , ndio maana mm Namsaidia kumpunguzia stress na mawazo Dada wetu Wa Kazi ,coz nikifikiria how Juicy she is afu mlokole type yan anafuraha siku iz Yan had Kazi anafanya dabo dabo namshahar wake next year unaongezwa....
Wewe upoje?Wanasemaga. Na nishauliza rafiki zangu wachache wakasema ni kweli.
Wewe upoje?
Au ulishamtunuku mtu tayar?
[emoji23][emoji23] jibu tosha kwa mleta uzi
Sawa mdogoAnagegedana, haimuhusu.
Halafu acha kuuliza wachumba za watu maswali ya kijinga mkuu.
Sawa mdogo
Kwanini wanawake wasiokuwa na wapenzi yaani masingle girl wanakuaga na hasira sana?