Taarifa ilisema, ni kwa ajili ya tahadhari za El ninoNini kimetokea kupelekea tarehe ya kufungwa shule kubadilishwa kutoka tarehe 4 Disemba 2026 ya awali mpaka mapema tarehe 13 Novemba?
Kuna mtu anazo data na information kuhuwu hili?
Nchi Yote Inademka El ~NinoNchi imechanganyikiwa.
Na,wanavyopanua vinywa wanapopiga sounds ,utadhani wapo siriazi.Matapeli siyo watu.Nchi Yote Inademka El ~Nino
Kila Kiongozi Habari El Nino Maajabu Sana Haya
Majizi Ndugu Zapo Hata SerikaliniNa,wanavyopanua vinywa, utadhani wapo siriazi.Matapeli siyo watu.
Waombee dua mbaya wafe.Kila mtu anaamka na jambo lake, huyu atajenga msikiti wa $100m, mwngn mtumbwi wa 20b, wngn mabilioni ya eliminyo
N mwendo wa kula size ya mkono wako
Kama naweza kuombea wengine dua mbaya na wafe, maana yake naweza kuomba dua njema na mambo yakaenda vyema, niko sahihi mkuu?Waombee dua mbaya wafe.
Hizi zinatoka wapi tena, kwa mabeberu?Majizi Ndugu Zapo Hata Serikalini
Wabachangamkia Billions 700+ Inashambuliwa Na Mchwa
Umeuliza swali zuri sana.Nami na kuuliza:Kwani tunapowasomea al-badr/itikafu ili waliotukera yawapate mabaya,tunaweza kuwaombea mema wawe matajiri au waishi kama peponi? Nimekuuliza swali la kijinga ajabu ila jibu tu hviyohivyo.Kama naweza kuombea wengine dua mbaya na wafe, maana yake naweza kuomba dua njema na mambo yakaenda vyema, niko sahihi mkuu?
Cjawah kuamini katika albadir/itikafu, karma na upuuzi mwingine kama hizo.Umeuliza swali zuri sana.Nami na kuuliza:Kwani tunapowasomea al-badr/itikafu ili waliotukera yawapate mabaya,tunaweza kuwaombea mema wawe matajiri au waishi kama peponi? Nimekuuliza swali la kijinga ajabu ila jibu tu hviyohivyo.
Kumbuka, anyway yako imekosa msaada.Utapendelea makande/pure au samaki bwashee?Cjawah kuamini katika albadir/itikafu, karma na upuuzi mwingine kama hizo.
Anyway, yeyote mwenye uwezo wa kuombea baya kwa mwingine ana uwezo wa kuombea zuri au mabadiliko kwa huyo anayemuona n mbaya kumfanya aanze kufanya mazuri
Kuudaaaaadeeekiii!