Kwanini Serikali isihamishie Makao Makuu ya nchi Moshi?

Kwanini Serikali isihamishie Makao Makuu ya nchi Moshi?

Nimekaa nikatafakari uzalendo wa Wachaga. Maarifa na akili walizonazo hawa viumbe juhudi binafsi.

Napendekeza makao makuu ya nchi yajengwe Moshi. Nguvu itakayotumika ni ndogo sana na litakuwa jiji la kihstoria katika Africa. Na nafikiri Wachaga wangekuwa hawaishi nchi hii baadhi ya maendeleo ya nchi hii yasingekuwepo

Naomba kuwasilisha


Sent from my iPhone using JamiiForums
Ishiii kamji kazima ka Moshi kamejaa magumegume tupu, wanaume wote Moshi ni wanyonge mimama iliyoshindwa kuolewa ndiyo inatawala mji eti tuhamishie makao makuu ya nchi eboohh..!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimekaa nikatafakari uzalendo wa Wachaga. Maarifa na akili walizonazo hawa viumbe juhudi binafsi.

Napendekeza makao makuu ya nchi yajengwe Moshi. Nguvu itakayotumika ni ndogo sana na litakuwa jiji la kihstoria katika Africa. Na nafikiri Wachaga wangekuwa hawaishi nchi hii baadhi ya maendeleo ya nchi hii yasingekuwepo

Naomba kuwasilisha


Sent from my iPhone using JamiiForums
Mtu yeyote anayezungumzia makabila katika karne hii ni wa kumpuuza kama samadi ya punda
 
Jitukuze wachagga na jione nyie ndo nyie kumbe hamna kitu ni malof** tu na wapumn**v** Fulani! Eti bila nyie nchi isingefikia maendeleo iliyoyapata! Pum**bav**! Jitukuze mpaka miungu na mashetani yawaabudu lakini jua kwamba wachagga ni sehemu ndogo saana ya umma wa watanzania!
Mkuu punguza ghadhabu,Merry Xmas kwanza
 
Hahaha kama kaskazini hamna hela kwanini hamjawaonea huruma watu wanaoenda Kigoma ambao kila siku treni yao inakwama njiani,waboresheeni na wao usafiri wao au sababu mnajua wao ni choka mbovu hamna pesa mtapata?

By the way per trip creti 150 za beer zinamalizwa kwenye safari ya treni kwenda kaskazini,hebu peleni hizo kwny treni ya kwenda kigoma tuone?mnajua wasafiri wao wamezoea kusafiri na viporo vya viazi vya kuchemsha/mihogo,maandazi, karanga na chai,hahah.
Pesa ipo kaskazini kipindi hiki, kwa hiyo treni itasafiri kwa msimu..?
Ni huruma tu na kuwasahaulisha msiendelee kulialia kwamba mmetengwa kwa kuendekeza upinzani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom