Kwanini Serikali isihamishie Makao Makuu ya nchi Moshi?

Kwanini Serikali isihamishie Makao Makuu ya nchi Moshi?

Mmefufuliwa treni tu basi mnajiona nchi hii inawasikiliza sana, mnadhani mnaweza kusema lolote mmesahau vilio vyenu kuwa kaskazini imetengwa.... yameshaanza kulia mbwata.
Unadhani treni imepelekwa kaskazini kwa sababu ya kuwaonea huruma/kuwapenda watu wa kaskazini?

Au sababu wanajua pesa iko kaskazini kipindi hiki?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Basi Ni kujitenga tuu kama Korea Full stop
Kikao cha vijana wa kichaga na wazee ,wameamua next year ni kwenda kukomaa Nchi za dunia ya kwanza ,,,, Kama kuzagaa tushazagaa sana hapa Tanzania ....
NEXT YEAR WE ARE TAKING CHAGGA’s legacy to the world 😂😂😂
 
Siungi mkono hoja! Watatuharibia mji kwa uchafu na kukata miti
 
Unadhani treni imepelekwa kaskazini kwa sababu ya kuwaonea huruma/kuwapenda watu wa kaskazini?

Au sababu wanajua pesa iko kaskazini kipindi hiki?

Sent using Jamii Forums mobile app

Pesa ipo kaskazini kipindi hiki, kwa hiyo treni itasafiri kwa msimu..?
Ni huruma tu na kuwasahaulisha msiendelee kulialia kwamba mmetengwa kwa kuendekeza upinzani.
 
Nimekaa nikatafakari uzalendo wa Wachaga. Maarifa na akili walizonazo hawa viumbe juhudi binafsi.

Napendekeza makao makuu ya nchi yajengwe Moshi. Nguvu itakayotumika ni ndogo sana na litakuwa jiji la kihstoria katika Africa. Na nafikiri Wachaga wangekuwa hawaishi nchi hii baadhi ya maendeleo ya nchi hii yasingekuwepo

Naomba kuwasilisha


Sent from my iPhone using JamiiForums
Jitukuze wachagga na jione nyie ndo nyie kumbe hamna kitu ni malof** tu na wapumn**v** Fulani! Eti bila nyie nchi isingefikia maendeleo iliyoyapata! Pum**bav**! Jitukuze mpaka miungu na mashetani yawaabudu lakini jua kwamba wachagga ni sehemu ndogo saana ya umma wa watanzania!
 
Nimekaa nikatafakari uzalendo wa Wachaga. Maarifa na akili walizonazo hawa viumbe juhudi binafsi.

Napendekeza makao makuu ya nchi yajengwe Moshi. Nguvu itakayotumika ni ndogo sana na litakuwa jiji la kihstoria katika Africa. Na nafikiri Wachaga wangekuwa hawaishi nchi hii baadhi ya maendeleo ya nchi hii yasingekuwepo

Naomba kuwasilisha


Sent from my iPhone using JamiiForums
Yaani kwenda moshi tayari na makao makuu yawe moshi? Jinga sana wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
naomba ufike Moshi kipindi ndio ujue nguvu ya hawa watu shukuru umeish kwenye nchi moja na wachaga


Sent from my iPhone using JamiiForums
Wapuuzi nyinyi watu walishahama kwenye ukabila wanafanya mambo makubwa...
lkn akili zenu baadhi bado zimegandiana kama ....
 
Nimekaa nikatafakari uzalendo wa Wachaga. Maarifa na akili walizonazo hawa viumbe juhudi binafsi.

Napendekeza makao makuu ya nchi yajengwe Moshi. Nguvu itakayotumika ni ndogo sana na litakuwa jiji la kihstoria katika Africa. Na nafikiri Wachaga wangekuwa hawaishi nchi hii baadhi ya maendeleo ya nchi hii yasingekuwepo

Naomba kuwasilisha


Sent from my iPhone using JamiiForums
Aaaa wabaki huko huko Dodomia ipo katikati ya nchi hata adui akitaka kuleta fyoko tunamfekelea mbali hiyo mikoa ipo mipakani ni hatari kuweka makao makuu ya nchi


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom