Kwanini Serikali inadharau sana Buza?

Kwanini Serikali inadharau sana Buza?

Hebu shule zifunguli mashemeji mrudi shuleni na vyuoni mada za kitoto zimezidi
 
Siku ukitembelea matembele ya 1, kitunda, kibeberu, mwanagati, matembele ya 2, sirali, kivule, fremu kumi, msongola, mbondole, njia nne utagundua kuwa buza ni kama TORONTO!!
Acha uzushi yaani kitunda iwe ya ovyo
 
Rayvanny kuimba Miss Buza kawadhalilisha sana, najia hata thamani za nyumba kazishusha huko sababu ya nyimbo yake
 
Hili eneo linaonekana kuwa nyuma kimaendeleo ndio maana nauliza hili swali.

Ilipotengenezwa barabara ya lami toka Jetcorner mpaka Davis corner kidogo yalikuja mabadiliko.

Lakini naona kimaendeleo bado sana. Japokuwa kuna hospital mpya imejengwa lakini siridhiki na namna serikali inavyoiangalia Buza.

Umeme unakatika mara kwa mara na kuwa kero. Maji mtandao wa dawasa haujafika.

Mradi wa maji jetbuza ni kitendawili. Na Kitila Mkumbo alisema wameshalipa bil 100+ kwa miradi ya maji ikiwemo w Buza.

Mbunge wa Temeke anakaa Buza lakini hajawahi kufanya hata mkutano na wananchi.

Hivi ndio kusema Dar es Salam ni Kinondoni tu? Japokuwa hata kinondoni kuna maeneo sio mazuri kama Buza mfano Tandale.

Basi kamilisheni mradi wa Jet Buza wa maji ili na sisi tusifikiri mnatudharau. Mbunge wa Temeke upo hata hii ishu huulizii au umehamia masaki?

Buza siyo eneo pekee tu ndani ya Nchi ya Tanzania linalohitaji Kuendelezwa. Muda wake ukifika Buza itaendelezwa na Vitukuu vyako vitashuhudia.
 
serikali haiidharau buza bro, shida ni kwamba dharau kwa buza ilianzishwa na sisi wananchi wenyewe
 
Nilihamak sku1 nimepita huko buza ..hakuna vibanda vya chips..vibanda vyao vya chips ni meza tuu ya chin..yaan kama wauza mihogo...ila nilikupenda buza
 
Nimeshangaa ghafla Tandale, Vingunguti pamekuwa pazuri kuliko Buza
 
Mjini kwenyewe kubovu usilalamike sana maendeleo yaatakuja tu.
 
Dar yote kama unakokaa kuna wauza miguu, vichwa na utumbo wa kuku ujue unakaa na watu wa ajabu.

Wakaanga samaki na dagaa mitaani, wala kongoro na supu za utumbo ndugu yangu weka malengo ya kuhama in case wewe si wa ajabu.

Ila kama unaona poa tu, basi we ni wa ajabu pia ukihamia sehemu nyingine utaona mizinguo, komaa kibuzabuza
Kila mtu anaishi sehemu kulingana na kipato chake

Huwezi kumpeleka mtu mahala chumba 60,000 pesa ya umeme 20,000 kwa mwezi 80,000 na wakati kipato chake 200,000 au 300,000 mwisho wa mwezi ..
 
Back
Top Bottom