Zina impact gani kijamii kwamba zisipopigwa kuna funzo jamii inakua imekosa??
Kuburudisha hicho ni kipengele cha wachekeshajiHahahahaaaa mkuu wenzako wanasema kazi ya fasihi ni kuburudisha jamii pia,au hujawahi kusikia hili?
You seems to be very serious person.Hutakagi maujinga-ujinga...!Kuburudisha hicho ni kipengele cha wachekeshaji
Sasa anataka wakina tin white wale wapi?
Matusi yote hayo kwenye maudhui ya nyimbo za Diamond, hata ungelikuwa ni wewe una radio station ungeliruhusu huo uozo wa kimaadili upeperushwe hewani kwa makusudi mazima?Tatizo nini nielewe mkuu
efm huwq wanapigaE_fm ,clouds,EATV wote hawapigi mziki wa Mondi lakini Bado dogo yuko juu