Weka picha ya nusu uchi tuoneHabari za alasiri wana MMU,
Hili jambo linanishangaza sana nikona wanawake wako nusu uchi uwa nasisimuka sana kuliko nikiona uchi kamili za wanawake hao hao.
Naomba kujuzwa.
HahahahahhahahHili goma,dushe kuamuka hadi uishitue kwa shot ya umeme
Nusu uchi ndo everthingInategemea uyo demu yuko vipi kama anaumbo zuri hata akivua anavutia
Ni kweli mkuu.....Habari za alasiri wana MMU,
Hili jambo linanishangaza sana nikona wanawake wako nusu uchi uwa nasisimuka sana kuliko nikiona uchi kamili za wanawake hao hao.
Naomba kujuzwa.
Unamaanisha,mamikunjo mikunjo, kitambi hadi kinatelaa, ngozi au manyama yamelegea duh....inategemea huo uchi upo vipi...maana kama kaumbika mkuu atasisimua yaani ile figure yenye mvuto ila kama ni minyama uzembe kitambi hichoo na miziwa hiha n.k kwa kweli msisimko sio kivile
Hakuna mwanaume anayeweza kukiri anaupungufu wa nguvu za kiume. KaguaNinalo tatizo, nguvu zipo nyingi kwa kiwango cha juu kupita kawaida, hili ni tatizo sana pale ninapokutana na binti mzuri
Huwa unasisimka ukiziona?Mkuu hata pics za mitandaoni tunaona mbona, na sie macho tunayo ati
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sisimki ila ninao uwezo wa kumtizama ke na nikakwambia Hii mboga ni tamu Hii Hamna kitu, km huamini nitumie pic za madem wako pm na ntakwambia huyu yukojeHuwa unasisimka ukiziona?
Umenikomesha. [emoji23][emoji23][emoji23]Sisimki ila ninao uwezo wa kumtizama ke na nikakwambia Hii mboga ni tamu Hii Hamna kitu, km huamini nitumie pic za madem wako pm na ntakwambia huyu yukoje
Mh poleUmenikomesha. [emoji23][emoji23][emoji23]
Hahaha...ni kweli kabisa...yaani utupu ni kero..Hakuna binadamu anayependeza akiwa mtupu. Jaribu kuvua nguo zote then kaa mbele ya kioo ujichunguze.
mkuu una kipawa cha kutoa tofauti za hayo makituMkuu inaelekea ww nyng unazokutqna nazo mashavu yameshalegea sn
Kuna vipapa vimejaa vzr mashavu yamevimba vzr kitu kikiwa kwny chupi tu unatabasamu