Rohombaya
JF-Expert Member
- Jul 4, 2011
- 13,080
- 10,441
Khaa!! Ukiona mwanaume ana im sorry nyingi basi ujue hajakamilika ni gunia la misumari. Libwage haraka na kimbia kwa ajili ya mustakabali wako mwemaIla sio wote...
Khaa!! Ukiona mwanaume ana im sorry nyingi basi ujue hajakamilika ni gunia la misumari. Libwage haraka na kimbia kwa ajili ya mustakabali wako mwemaIla sio wote...
Khaa!! Ukiona mwanaume ana im sorry nyingi basi ujue hajakamilika ni gunia la misumari. Libwage haraka na kimbia kwa ajili ya mustakabali wako mwema
Mie naomba sana msamaha hadi pale ambapo kosa sio langu alimradi kuweka hali sawa! Upendo, maelewano na furaha ni vya muhimu sana kuliko uanamme uliojaa ubabe bila sababu japo ni kweli asilimia kubwa ya wenzetu msamaha ni msamiati hata kama roho inamsuta kabisa kwamba amekosea ila atakomaa.....
mkuu umeoa?
tena sie wanyakyusa hadi magoti tunapiga mara moja bila kuambiwa nakuangukia miguuni
I'M SORRY ya nn sasa kwa wanaume?
Kwani ina ina hati miliki ya wanawake tu mkuu?
Ugonile..
Lol mi sijafika mbeya hapo hata sijui najibuje,najua neno moja moja sana
really?
Mie naomba sana msamaha hadi pale ambapo kosa sio langu alimradi kuweka hali sawa! Upendo, maelewano na furaha ni vya muhimu sana kuliko uanamme uliojaa ubabe bila sababu japo ni kweli asilimia kubwa ya wenzetu msamaha ni msamiati hata kama roho inamsuta kabisa kwamba amekosea ila atakomaa.....
Wawe wababu, wawe wababa, wakaka na hata wavulana. Wakikosea ni wagumu Sana kuomba msamaha ukikinganisha na wadada. Why??????