Kwanini ni vigumu sana mwanaume kusema I am Sorry?

Kwanini ni vigumu sana mwanaume kusema I am Sorry?

Mi ni mwepesi kuomba msamaha,halafu dadalangu mwenyewe Heaven Sent simuoni humu ,ndagha fijjo
Kaka langu mwenyewe me Nipo sana, aisee wewe ukikosea omba tu msamaha, haipunguzi uanaume wako bali inajenga sana mahusiano yako na ni uungwana pia. Mambo ya kumjibu wifi " potezea", sijui "kausha" au "basi yameisha eeh" hayafai.

Afu bora mtu asiombe msamaha akae kimya kuliko wengi wenu maana mna tabia mkibambwa na makosa, kesi mnazigeuzia kwetu afu Mnataka sisi tena ndo tuwaombe msamaha. Aisee ntakufurahisha
 
Last edited by a moderator:
Kwa sababu ni vigumu sana mwanaume kukosea....
 
Kaka langu mwenyewe me Nipo sana, aisee wewe ukikosea omba tu msamaha, haipunguzi uanaume wako bali inajenga sana mahusiano yako na ni uungwana pia. Mambo ya kumjibu wifi " potezea", sijui "kausha" au "basi yameisha eeh" hayafai.

Afu bora mtu asiombe msamaha akae kimya kuliko wengi wenu maana mna tabia mkibambwa na makosa, kesi mnazigeuzia kwetu afu Mnataka sisi tena ndo tuwaombe msamaha. Aisee ntakufurahisha
tena sie wanyakyusa hadi magoti tunapiga mara moja bila kuambiwa nakuangukia miguuni
 
Mimi huwa nikikosea namwomba msamaha mpenzi wangu. Maisha yanasonga mbele tukiishi kwa amani.
 
Kuacha asili ni kazi,tatizo ni vitabu vya dini watu wanavyo viamini ndo vimeanza kumkandamiza mwanamke na kuonekana si chochote kwa mwanaume toka enzi za yesu.
 
cute b leo tuu nmetoka kukwambia l'm sorry.
Bujibuji mkuu wangu, mimi huwa nasema kiroho safi
 
Last edited by a moderator:
Tunatofautiana mi nachezaga mpira na huwa ikitokea memkanyaga mtu nawahi kuomba hata kama ni mdogo na sio uwanjani tu hadi mtaani kusema sorry naona jambo la kawaida
 
Kaka langu mwenyewe me Nipo sana, aisee wewe ukikosea omba tu msamaha, haipunguzi uanaume wako bali inajenga sana mahusiano yako na ni uungwana pia. Mambo ya kumjibu wifi " potezea", sijui "kausha" au "basi yameisha eeh" hayafai.

Afu bora mtu asiombe msamaha akae kimya kuliko wengi wenu maana mna tabia mkibambwa na makosa, kesi mnazigeuzia kwetu afu Mnataka sisi tena ndo tuwaombe msamaha. Aisee ntakufurahisha

My dada mtumishi. Sijui kwanini najisikia furaha yani kuigeuza kesi....yani unakosa alafu unatafuta weak point tuu the way anadeal na kosa lako alafu unageuza kibao.

Ila hata ikitokea hivyo nakuwa naadmit kimoyo moyo kosa.
 
Ila kuna wengne wepesi wa sorry! Akiona kafanya kosa na hawez jitetea fasta anakimbilia am sorry, mxiieeww had mtu unaboreka
 
Ukiona Mwanaume anaomba samahani ujue anakaribia kufa.
Hamna namna nyingine.
 
My dada mtumishi. Sijui kwanini najisikia furaha yani kuigeuza kesi....yani unakosa alafu unatafuta weak point tuu the way anadeal na kosa lako alafu unageuza kibao.

Ila hata ikitokea hivyo nakuwa naadmit kimoyo moyo kosa.
Teh Jitahidi siku kunigeuzia kesi, nina uhakika utafurahi sana kaka mtumishi
 
Wasichokijua wanawake wengi ni kuwa wanaume huumia sana ndani ya mioyo yao kimyakimya hasa pale wanapofanya ujinga. Kuomba msamaha ni kukubali kufanya ujinga. Na ukiwa mji mjinga nana atakuamini umuongoze?
Tumia njia ambayo siyo direct sana. Toka naye mbali na nyumba kisha mbembeze kama malkia au mnunulie zawadi hata kama ni chewing gum tu. Mkumbushe tena kama yeye ni mzuri mbona maisha yanarudi yalipokuwa. Hawa wanyama ni wasahaulifu kweli hata kama alikukuta kwenye action. Cha msingi mthibitishie kwa vitendo kuwa yeye ni mzuri na bado unampenda ndiyo hitaji lao kuu. Siyo kuanza kujidhalilisha kwa kuomba samahani atakudharau
 
Back
Top Bottom