njoo porojoniSio porojo hii mkuu
Nimeamuka poa kabisa! .....YESU anakuja!Marhaba umeamkaje kijana?
Platinum member inatakiwa uchangie hata ukitoa milioni 10 tu kwa mwezi sio mbaya sana.Kwa niliyo ya fanya JamiiForums nidhahiri mimi ni mtu maarufu na ninastahili platinum badge.
Enyi mods nahisi mnatambua makubwa niliyo ya fanya, humu
1: Kuanzisha nyuzi ngumu Kumeza na kubaki katika majibizano bila kukimbia
2: kuonesha kuwa ukweli ambao wengi wanadhani ni sahihi unaweza kuwa uongo uliozoeleka.. Someni nyuzi zangu
3: kuchallenge JF staff kufanya marekebisho na kuwapa awareness.
4: kuchukiwa na kila member ila bado Nika endelea kuwa katika peak yangu na msimamo ule ule. Hiki kitu hakuna member mwingine yoyote anakoweza, atakimbia kejeli na matusi ya walimwengu.
Na mwisho kabisa niwaulize ni member gani anayesomwa ka kufatiliwa sana kuliko mimi?
Ni wakati sahihi wa uongozi wa JF kunitunuku platinum badge ambayo mwanzo mlidhani sistahili.
Ni maombi yangu mtanifikiria
Asanteni sana
Maxence Melo Mello Moderator Payge Active
Hatta kama angelikuwa Mama Amina ndo unamwambia haya angelikukataliaPlatinum member inatakiwa uchangie hata ukitoa milioni 10 tu kwa mwezi sio mbaya sana.
Pesa unanitumia mimi halafu nakufanyia connection kwa Maxence Melo.
HAKUNA UDALALI.
Okomwise bhakitanagwa bha walaga.....Last born wa JF unapenda kudeka sana na kulialia
Sidhani kama Mello anaendesha pekee na timu yake nahisi kuna sponsorship anapata. Lakini pia kama tuuuavyo monetization iko njianiToa mchango wako Jamii Forum… hiyo Platinum Member utaipata vizuri tu!
Lakini umewahi kujiuliza, hili jukwaa linaendeshwaje?
Wafanyakazi wake wanalipwa vipi? Gharama za servers, mifumo, usalama na huduma nyingine zinagharamiwaje?
Kabla hujakataa kuchangia, jiulize kwanza: jukwaa unalolitumia kila siku linajiendesha kwa fedha zipi?
Kama unaliona lina umuhimu kwako, basi mchango wako unaweza kuwa sehemu ya kulifanya liendelee kuwepo na kutoa huduma.
Usiangalie tu unachopata—jiulize pia, kinagharimu nini ili kiwepo.
Hao unaowaona wana badge ya platnum member hao ni wachangiaji wakubwa wa fedha jamii forumSidhani kama Mello anaendesha pekee na timu yake nahisi kuna sponsorship anapata. Lakini pia kama tuuuavyo monetization iko njiani
Hapana anakuja na utukufu wake, na kila jicho litamuona!!! na sio kwa siri...... kama ndugu zetu wanavyo sema!Amen,
Ila unadhani atakuwa ni mtu kama sisi?
Umaarufu wanakupa wenzako siyo wewe. Acha utotoSi udhi bali ni nasema kile kinafaa kusemwa