Kwanini Mwalimu Nyerere alimfukuza Maalim Seif?

Kwanini Mwalimu Nyerere alimfukuza Maalim Seif?

a2103303458434e8b5dd87347ec3c64d.jpg
tafuta hiki kitabu utapata majibu yko kifupi tu. maalim seif baada kufanya usaliti kwa mzee jumbe akitegemea malipo ya kupewa urais wa Zanzibar. Alivyojimwa urais ndio akajifanya mwanaharakati na kutaka kuitoa Zanzibar kwenye dhuruma ya muungano ikabidi afukunzwe CCM...
halafu akaenda kwenye msiba wake na kukataa kupokea mkono wa Dr shein huku akisahau yeye ndio alimsaliti marehemu
 
Ndio hichi kitabu kimeandikwa maneno ayo au umetunga wewe ayo. Sio vyema kupotosha kuwa muwazi.
Wapi niliposema kitabu hicho ndio kimeandikwa maneno hayo nilichosema asome iko atapata majibu yke ndio maana nikaweka nukta na kuongeza maneno yngu niliyopata kutoka kwa watu wa karibu zaidi watu hao
 
Wapi niliposema kitabu hicho ndio kimeandikwa maneno hayo nilichosema asome iko atapata majibu yke ndio maana nikaweka nukta na kuongeza maneno yngu niliyopata kutoka kwa watu wa karibu zaidi watu hao
Busara muhimu sana. Huyu seif unaemuweka hapa ni zaidi ya uwezo wako. Angalia uwezo wa wanasiasa kama kina nyerere, mwinyi, kikwete, mkapa, magu etc. Wote hawa kawapelekesha vibaya hadi leo hii Tanzania nzima haiko sawa kwa mtu huyu kuwa makini.
Ndani ya kitabu cha Aboud Jumbe kimelezea juu ya hali ya kisiasa ya wakati ule na matakwa ya Zanzibar ndani ya muungano kwa maoni yake yeye binafsi yaliopotea na kuonekana kwenye mikono ya nyerere. Hakuna kiunganishi cha kufukuzwa seif na stori za jumbe.
 
Busara muhimu sana. Huyu seif unaemuweka hapa ni zaidi ya uwezo wako. Angalia uwezo wa wanasiasa kama kina nyerere, mwinyi, kikwete, mkapa, magu etc. Wote hawa kawapelekesha vibaya hadi leo hii Tanzania nzima haiko sawa kwa mtu huyu kuwa makini.
Ndani ya kitabu cha Aboud Jumbe kimelezea juu ya hali ya kisiasa ya wakati ule na matakwa ya Zanzibar ndani ya muungano kwa maoni yake yeye binafsi yaliopotea na kuonekana kwenye mikono ya nyerere. Hakuna kiunganishi cha kufukuzwa seif na stori za jumbe.
Kwangu maalim seif mtu aina yke wala siwezi kujiringanisha nae hata kidogo wala sina hadhi hiyo lkn ninachokueleza kanieleza maalim mwenyewe kupitia kinywa chake nikamuomba siku moja aandike kitabu khs ili julias nyerere alijua kuwafitisha wazanzibar Maalim amekili na amejuta kwa usaliti aliomfanyia marehemu mzee jumbe...
 
Fitna. Mambo ya Unguja. Nadhani Mwalimu alikuwa misinformed na misled.
Ndio matatizo unaposema unataka.kuisafisha serikali. Watu wa fitina watasema "hii ndiyo nafasi yetu kupata cheo"
Katika dini ya Shetani ni thawabu kumfanyia mizengwe bosi ili uchukue cheo chake.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom