Kwanini mimi ni mzito kumsaidia mpenzi wangu?

Kwanini mimi ni mzito kumsaidia mpenzi wangu?

Yaani nashindwa kujielewa nina tatizo gani mimi,je ni ubahili,uchoyo au umimi? Nikiwa na mwanamke huwa sipendi aniombe hela kabisa.

Hata akiwa na shida kubwa kiasi gani ambayo nahisi kabisa naweza kuitatua huwa nakuwa mzito sana kumsaidia vinginevyo hiyo shida isihusishe pesa,ila kama ni masuala ya pesa huwa nina uzito sana wa kutoa,hivi hii inachangiwa na niini wakuu?
Basi siyo mpenzi wako...... Maana siyo lazima umsaidia pesa hata mawazo.....nitamaa zako za mwili ila ukipenda unajika tayari kwenye penzi hakuna process
 
I'm not an expert kwenye sector hii.. Ila tabia hiyo si tatizo lako ni tatizo la EX wako. Wakati flani ulimpenda msichana kiasi ambacho akikohoa tu unamsaidia pesa. Then ukaja kugundua kumbe Yale yoote ulikuwa unamfanyia yalikuwa hayana maana kwake wala si kama alithamini mchango wako katika kumuwezesha mambo kadha wa kadhaa.

So sio kosa lako bro.. Wala usijilaum. Hakikisha huyó ulionae ni mtu sahihi kwako.

Utamjua vipi? Kwanza hatokuwa na fikra za kutumbua pesa zako ila anawaza na wewe namna ya kuitengeneza pesa. Kaka ukimpa mwanamke huyó pesa hutupi utaiona matunda yake.
 
Siku utakayo chapiwa na aliye msaidia mpenzi Wako ndo akili itakukaa sawa ..hapo ndo utajua unashida gani
 
Yaani nashindwa kujielewa nina tatizo gani mimi,je ni ubahili,uchoyo au umimi? Nikiwa na mwanamke huwa sipendi aniombe hela kabisa.

Hata akiwa na shida kubwa kiasi gani ambayo nahisi kabisa naweza kuitatua huwa nakuwa mzito sana kumsaidia vinginevyo hiyo shida isihusishe pesa,ila kama ni masuala ya pesa huwa nina uzito sana wa kutoa,hivi hii inachangiwa na niini wakuu?
Akisaidiwa na wengine ambao nao wana shida zao utalalamika?
 
Yani mie nikimsaidia naona kama nimefanya jambo la kishujaa sn
 
Huna mapenz ya dhati we ngoja wenzako wakusikie wanaonga mpska boxa hahaha[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji125] [emoji108] [emoji126]
 
saa nyingine unachukia maana hela huna! we chukia tu wenzio wanapenda watamsaidia
 
Endelea na moyo huo huo watakusaidia wenye mioyo myepesi ila usije kuja hapa na uzi wa kuchapiwa au kunung'unika wanawake si waaminifu wakati unataka kupiga paipu bila huduma!
 
Nyie hamja mwelewa.yeye anamNISHA ZILE TABIA OHH NATAKA VOUCHER,kusuka etc. sidhani kama mpenzi wake anahitaji msaada wa dharura itakuwa issue yeye kusaidia.

Wanawake wamezidi sana hawa. Una invest then unatombewa.

Mkuu nakushauri fanya kile sahihi kwako. Mtunze mama yako ndie mwanamke wa maana zaidi duniani.
 
Kwa kweli mie nnaye...nilikuwa namsupport kupita kiasi. Tatizo.kiburi na ujeuri ndio unanifanya nosimpe.kipaumbele
 
Tatizo ni rundo la wanawake ulilo nalo! Ndo maana pia unaishia kula malombo wanaohudukia ndo wanakula nyama wewe wala mifupa
 
Ni ubinafsi tu ulopitiliza,wng ni wa Dizain hy,kaninym hd Leo siku ya sikukuu. Wanakatishaga kabisa Imani.
 
Back
Top Bottom