Kwa sasa udsm is leading. Masters za udsm ni lazima mtu afanye research ya maana sana bt hapo kwa hicho chuo chenu watu wanafanyiwa tu research mtaani humu
alisoma enzi kikiwa IDM-MZUMBE!Mh Ludovik Otoh, CAG kasoma hapo!
Sijui kama utendaji wake una mashaka!
mzumbe university sio chuo. Ilikuwa zamani. Kama unahtaji masters kaifate udsm. Mzumbe hakuna ki2 pale. Mimi mwenyewe nimesoma udsm masters ila waliosoma mzumbe ni material less.
ofisini tuna dada mmoja eti kamaliza masters yake mzumbe mwaka jana niliishia kucheka tu! Jamani hii degree sio ya mchezo mchezo hivyo, she is so empty headed hata kwenye reasoning capacity yake. Inakera hadi natamani nimtaje kwa jina.....nikikumbuka nilivyo struggle halafu hahahahaaaaa