Kwanini mashabiki wa CCM wanataka vurugu zitokee Kenya

Kwanini mashabiki wa CCM wanataka vurugu zitokee Kenya

CCM haina mashabiki bali inawanachama chadema ndio ina mashabiki
 
Cdm hamieni kabisa kenya kwa raisi wenu. Hata siasa hamzijui. Kajifunzeni siasa kwa baba, sio nyie msiojulikana kama ni chama cha siasa au kikundi cha wahalifu.
Baba yupi, au unasema Raila anayehamasisha vita vya ukabila nchini mwao, anayehamasisha wafuasi wake kususia huduma zinazotolewa na serikali ya Kenya, baba yupi au yule aliyeanzisha kikundi cha uasi NRM ku sabotage uchumi wa Kenya. Kama baba unayemsema ndiye huyo basi fahamu ndiye rafiki kipenzi cha mkulu wetu.
 
Waliopiga kura ni wakenya sio Chadema ila ajabu ni kwamba CCM hawafurahii ushindi wa Uhuru.
walioingilia na kujihusisha na uchaguzi wa kenya zaidi ni Chadema,sasa CCM tunahusikaje??na unaposema hatufurahii umesahau Nape alimtakia ushindi Uhuru,umesahau January makamba alimtakia ushindi Uhuru na wengi wengine ndani ya CCM walimtakia ushindi Uhuru...hizo data zako za sisi kufurahishwa ama kutofurahishwa umezitoa wapi na umetumia kigezo gani labda??
 
walioingilia na kujihusisha na uchaguzi wa kenya zaidi ni Chadema,sasa CCM tunahusikaje??na unaposema hatufurahii umesahau Nape alimtakia ushindi Uhuru,umesahau January makamba alimtakia ushindi Uhuru na wengi wengine ndani ya CCM walimtakia ushindi Uhuru...hizo data zako za sisi kufurahishwa ama kutofurahishwa umezitoa wapi na umetumia kigezo gani labda??
IMG-20171002-WA0090.jpg
 
Mbona humu tunajuana? kwa mfano wewe ni LB7 huwezi kudanganya kuwa wewe ni CUF.
Sasa inahusikaje na mada uliyoweka hapo??kwamba data zako ulichukulia jf ndo akaamua kusema CCM ndo wanaitakia kenya vita??upo sawa ndugu kwelii au ??

ndio mimi ni CCM ulishawahi kuona nimeandika au kuitakia vita kenya??
 
Sikukariri ID yake lakini something like NINOME alisema Chebukati amekutwa ameuawa hotelini Uganda na polisi wamethibitisha alipokimbilia huko kujificha baada ya ku declared ushindi wa Uhuru Kenyatta, ni uongo wa hali ya juu sana, baada ya taarifa yake nikawasiliana na jamaa zangu wa Kenya wakasema hakuna kitu kama hicho. Member kama huyu ni sumu kali kwa JF.
Na ulijuaje kwamba huyo aliyepost ni mwanaCCM kwa sababu humu watu wanatumia ID fake mtu anaweza kuwa mwana CHADEMA akaja na Uzi wakichokozi unaolenga kuchafua CCM . wake
 
Sikukariri ID yake lakini something like NINOME alisema Chebukati amekutwa ameuawa hotelini Uganda na polisi wamethibitisha alipokimbilia huko kujificha baada ya ku declared ushindi wa Uhuru Kenyatta, ni uongo wa hali ya juu sana, baada ya taarifa yake nikawasiliana na jamaa zangu wa Kenya wakasema hakuna kitu kama hicho. Member kama huyu ni sumu kali kwa JF.
Na ulijuaje kwamba huyo aliyepost ni mwanaCCM kwa sababu humu watu wanatumia ID fake mtu anaweza kuwa mwana CHADEMA akaja na Uzi wakichokozi unaolenga kuchafua CCM . wake
 
HAKUNA Mtanzania yeyote anayetaka vurugu itokee Kenya wala Rwanda, Uganda, Burundi, Congo RDC, haya ni mawazo yako tu wewe mleta mada. Wacha siasa za uchochezi.
 
Sasa inahusikaje na mada uliyoweka hapo??kwamba data zako ulichukulia jf ndo akaamua kusema CCM ndo wanaitakia kenya vita??upo sawa ndugu kwelii au ??

ndio mimi ni CCM ulishawahi kuona nimeandika au kuitakia vita kenya??
Unachotakiwa ni kuwaonya wanaCCM wenzako (jf members) walioshangilia post ya kijinga ya kumzushia mtu kifo tena kiongozi wa kitaifa, akaendelea kulizushia na jeshi la polisi la Uganda eti lime confirm kifo chake, ni mambo ya ajabu sana kuyatetea, kama na wewe unatetea ujinga huo basi ni vigumu sana kuwatofautisha mashabiki wa CCM.
 
Na ulijuaje kwamba huyo aliyepost ni mwanaCCM kwa sababu humu watu wanatumia ID fake mtu anaweza kuwa mwana CHADEMA akaja na Uzi wakichokozi unaolenga kuchafua CCM . wake
Kwa mfano unataka kutuambia [HASHTAG]#TataMadiba[/HASHTAG] ni CUF au [HASHTAG]#Mmawia[/HASHTAG] ni CCM mbona tunajuana labda kama umejiunga JF juzi.
 
Wapinzani wa Tanzania hasa cdm wanaipenda kenya kuliko nchi yao Tanzania. Wanapenda sana zitokee vurugu Tz.
Ulimi huumba na kutamka yale yaliyojaa moyoni! Haya iambie cdm ni lini waliwahi kufanya au kusababisha vurugu na au kupanga vurugu?
Au unafikiri hatumjui meneja mpanga na muongoza kikosi cha vurugu huko ccm hadi mkampa na wizara ya nyumbani ili aweze kuwatumia policcm atakavyo? Hamyafanyii haya gizani na mnatamani muanzishe vurugu ili kuwaaminisha wananchi kuwa siasa za upinzani husababisha fujo na vita na mna kawaida ya kuwawekea video za maasi na vita kipindi cha kampeni! Wapinzani wapo gado wanawaona!
 
HAKUNA Mtanzania yeyote anayetaka vurugu itokee Kenya wala Rwanda, Uganda, Burundi, Congo RDC, haya ni mawazo yako tu wewe mleta mada. Wacha siasa za uchochezi.
Uliiona hiyo post? au ni walewale tofauti IDs.
 
Back
Top Bottom