Kwanini mashabiki wa CCM wanataka vurugu zitokee Kenya

Kwanini mashabiki wa CCM wanataka vurugu zitokee Kenya

Quinine

Platinum Member
Joined
Jul 26, 2010
Posts
25,697
Reaction score
62,721
Nimesikitishwa sana na kitendo cha mwanaJF mwenzetu kumzushia kifo Mwenyekiti wa Tume huru ya uchaguzi Kenya IEBC bwana Wafula Chebukati, kitendo hicho si cha kiungwana, kiutu na kidiplomasia hata kidogo. Mwenyekiti wa tume ya uchaguzi sio mtu mdogo, hivi serikali ya Kenya na wananchi wa Kenya wakisikia kuwa Watanzania wamemzushia kifo kiongozi wao watatufikiriaje, kwamba tunataka vurugu zitokee ili tupate nini, hatuoni kwamba kitendo hicho ni cha kuongeza uhasama baina ya nchi yetu na Kenya.

Uchaguzi wa Kenya umeshaisha na mshindi kapatikana kama aliyeshinda hukumtaka lakini ni vyema kuheshimu maamuzi ya wakenya wenyewe hakuna haja ya kuwaombea mabaya.

Aliyezusha ni mwanaJF mwenzetu nitashangaa sana kama MODS wataendelea ku entertain vitu hatari kwa ustawi wa ujirani mwema kama hivi.

Kama ni utani na kuzushiana mambo ya kisiasa kama haya tufanyiane humu ndani lakini tusivuke mipaka.

Ni Ushauri tu.
 
Nani huyo mzushi?
Sikukariri ID yake lakini something like NINOME alisema Chebukati amekutwa ameuawa hotelini Uganda na polisi wamethibitisha alipokimbilia huko kujificha baada ya ku declared ushindi wa Uhuru Kenyatta, ni uongo wa hali ya juu sana, baada ya taarifa yake nikawasiliana na jamaa zangu wa Kenya wakasema hakuna kitu kama hicho. Member kama huyu ni sumu kali kwa JF.
 
Nimesikitishwa sana na kitendo cha mwanaJF mwenzetu kumzushia kifo Mwenyekiti wa Tume huru ya uchaguzi Kenya IEBC bwana Wafula Chebukati, kitendo hicho si cha kiungwana, kiutu na kidiplomasia hata kidogo. Mwenyekiti wa tume ya uchaguzi sio mtu mdogo, hivi serikali ya Kenya na wananchi wa Kenya wakisikia kuwa Watanzania wamemzushia kifo kiongozi wao watatufikiriaje, kwamba tunataka vurugu zitokee ili tupate nini, hatuoni kwamba kitendo hicho ni cha kuongeza uhasama baina ya nchi yetu na Kenya.

Uchaguzi wa Kenya umeshaisha na mshindi kapatikana kama aliyeshinda hukumtaka lakini ni vyema kuheshimu maamuzi ya wakenya wenyewe hakuna haja ya kuwaombea mabaya.

Aliyezusha ni mwanaJF mwenzetu nitashangaa sana kama MODS wataendelea ku entertain vitu hatari kwa ustawi wa ujirani mwema kama hivi.

Kama ni utani na kuzushiana mambo ya kisiasa kama haya tufanyiane humu ndani lakini tusivuke mipaka.

Ni Ushauri tu.
Kwa sababu chaguo lao limekataliwa na wakenya
 
Kwa sababu chaguo lao limekataliwa na wakenya
Walitaka kuwapangia wakenya rais wa kubumba kama wetu wakenya wakakataa, sasa wanaombea vurugu zitokee ili waseme hakuna demokrasia Kenya, wakati leo mahakama inapokea rufaa zinazopinga matokeo ya uchaguzi wa marudio, ingekuwa Tanzania ukionekana unapinga leo kama sio kuwa Ukonga ungekuwa Muhimbili unauguza vidonda vya risasi.
 
Walitaka kuwapangia wakenya rais wa kubumba kama wetu wakenya wakakataa, sasa wanaombea vurugu zitokee ili waseme hakuna demokrasia Kenya, wakati leo mahakama inapokea rufaa zinazopinga matokeo ya uchaguzi wa marudio, ingekuwa Tanzania ukionekana unapinga leo kama sio kuwa Ukonga ungekuwa Muhimbili unauguza vidonda vya risasi.
Kenya wenzetu wametuacha mbali sana
 
Nimesikitishwa sana na kitendo cha mwanaJF mwenzetu kumzushia kifo Mwenyekiti wa Tume huru ya uchaguzi Kenya IEBC bwana Wafula Chebukati, kitendo hicho si cha kiungwana, kiutu na kidiplomasia hata kidogo. Mwenyekiti wa tume ya uchaguzi sio mtu mdogo, hivi serikali ya Kenya na wananchi wa Kenya wakisikia kuwa Watanzania wamemzushia kifo kiongozi wao watatufikiriaje, kwamba tunataka vurugu zitokee ili tupate nini, hatuoni kwamba kitendo hicho ni cha kuongeza uhasama baina ya nchi yetu na Kenya.

Uchaguzi wa Kenya umeshaisha na mshindi kapatikana kama aliyeshinda hukumtaka lakini ni vyema kuheshimu maamuzi ya wakenya wenyewe hakuna haja ya kuwaombea mabaya.

Aliyezusha ni mwanaJF mwenzetu nitashangaa sana kama MODS wataendelea ku entertain vitu hatari kwa ustawi wa ujirani mwema kama hivi.

Kama ni utani na kuzushiana mambo ya kisiasa kama haya tufanyiane humu ndani lakini tusivuke mipaka.

Ni Ushauri tu.
Ndio maana kukawa na sheria za makosa ya kimtandao. Na ndio maana huwa nashangaa washiriki wa mitandaoni kuficha majina yao halisi na pia wenye mitandao kukataa kushirikiana na serikali katika kuwabaini watu wa namna hiyo!
Kama tutakubaliana kuwa huu ni uchonganishi na uwekaji rehani usalama na mahusiano ya nchi yetu na majirani, basi mzushi kama huyo ama aondolewe katika kushiriki kwenye mtandao huu au uzi wake huo uondolewe kwenye mtanda huu au kama serikali itamhitaji basi wenye mtandao huu wasimfiche!
 
Walitaka kuwapangia wakenya rais wa kubumba kama wetu wakenya wakakataa, sasa wanaombea vurugu zitokee ili waseme hakuna demokrasia Kenya, wakati leo mahakama inapokea rufaa zinazopinga matokeo ya uchaguzi wa marudio, ingekuwa Tanzania ukionekana unapinga leo kama sio kuwa Ukonga ungekuwa Muhimbili unauguza vidonda vya risasi.
Nashukuru kwamba wamekubali kiongozi waliyepangiwa na CHADEMA!
 
CCM wamezoea kuua watanzania kwahiyo usishsngae hawa CCM baba yao ni yule muovu shetani na wanafanya kazi za shetani rejea Yohana wetu
Mauaji ya Kibiti /Mkuranga/Amboni Tanga CCM?!!! Unasema mambo ambayo hata huyo shetani unayemsema hukushangaa kwa kusema "MUNGU WANGU"!
 
Wapinzani wa Tanzania hasa cdm wanaipenda kenya kuliko nchi yao Tanzania. Wanapenda sana zitokee vurugu Tz.
 
Ndio maana kukawa na sheria za makosa ya kimtandao. Na ndio maana huwa nashangaa washiriki wa mitandaoni kuficha majina yao halisi na pia wenye mitandao kukataa kushirikiana na serikali katika kuwabaini watu wa namna hiyo!
Kama tutakubaliana kuwa huu ni uchonganishi na uwekaji rehani usalama na mahusiano ya nchi yetu na majirani, basi mzushi kama huyo ama aondolewe katika kushiriki kwenye mtandao huu au uzi wake huo uondolewe kwenye mtanda huu au kama serikali itamhitaji basi wenye mtandao huu wasimfiche!
Hizi sheria zingekuwa fair kwa wote badala yake zinaangalia wapinzani pekee.
 
Waliopiga kura ni wakenya sio Chadema ila ajabu ni kwamba CCM hawafurahii ushindi wa Uhuru.
Cdm hamieni kabisa kenya kwa raisi wenu. Hata siasa hamzijui. Kajifunzeni siasa kwa baba, sio nyie msiojulikana kama ni chama cha siasa au kikundi cha wahalifu.
 
Ndio maana kukawa na sheria za makosa ya kimtandao. Na ndio maana huwa nashangaa washiriki wa mitandaoni kuficha majina yao halisi na pia wenye mitandao kukataa kushirikiana na serikali katika kuwabaini watu wa namna hiyo!
Kama tutakubaliana kuwa huu ni uchonganishi na uwekaji rehani usalama na mahusiano ya nchi yetu na majirani, basi mzushi kama huyo ama aondolewe katika kushiriki kwenye mtandao huu au uzi wake huo uondolewe kwenye mtanda huu au kama serikali itamhitaji basi wenye mtandao huu wasimfiche!
Exactly
 
Nimesikitishwa sana na kitendo cha mwanaJF mwenzetu kumzushia kifo Mwenyekiti wa Tume huru ya uchaguzi Kenya IEBC bwana Wafula Chebukati, kitendo hicho si cha kiungwana, kiutu na kidiplomasia hata kidogo. Mwenyekiti wa tume ya uchaguzi sio mtu mdogo, hivi serikali ya Kenya na wananchi wa Kenya wakisikia kuwa Watanzania wamemzushia kifo kiongozi wao watatufikiriaje, kwamba tunataka vurugu zitokee ili tupate nini, hatuoni kwamba kitendo hicho ni cha kuongeza uhasama baina ya nchi yetu na Kenya.

Uchaguzi wa Kenya umeshaisha na mshindi kapatikana kama aliyeshinda hukumtaka lakini ni vyema kuheshimu maamuzi ya wakenya wenyewe hakuna haja ya kuwaombea mabaya.

Aliyezusha ni mwanaJF mwenzetu nitashangaa sana kama MODS wataendelea ku entertain vitu hatari kwa ustawi wa ujirani mwema kama hivi.

Kama ni utani na kuzushiana mambo ya kisiasa kama haya tufanyiane humu ndani lakini tusivuke mipaka.

Ni Ushauri tu.


Hakuna yoyote anayeweza kuleta vurugu Kenya , vurugu walileta Obama na Clinton, sasa hivi yuko D.Trump na Afrika inashine!
 
Nimesikitishwa sana na kitendo cha mwanaJF mwenzetu kumzushia kifo Mwenyekiti wa Tume huru ya uchaguzi Kenya IEBC bwana Wafula Chebukati, kitendo hicho si cha kiungwana, kiutu na kidiplomasia hata kidogo. Mwenyekiti wa tume ya uchaguzi sio mtu mdogo, hivi serikali ya Kenya na wananchi wa Kenya wakisikia kuwa Watanzania wamemzushia kifo kiongozi wao watatufikiriaje, kwamba tunataka vurugu zitokee ili tupate nini, hatuoni kwamba kitendo hicho ni cha kuongeza uhasama baina ya nchi yetu na Kenya.

Uchaguzi wa Kenya umeshaisha na mshindi kapatikana kama aliyeshinda hukumtaka lakini ni vyema kuheshimu maamuzi ya wakenya wenyewe hakuna haja ya kuwaombea mabaya.

Aliyezusha ni mwanaJF mwenzetu nitashangaa sana kama MODS wataendelea ku entertain vitu hatari kwa ustawi wa ujirani mwema kama hivi.

Kama ni utani na kuzushiana mambo ya kisiasa kama haya tufanyiane humu ndani lakini tusivuke mipaka.

Ni Ushauri tu.
Huu utumbo unaanzaje kuu husisha na Ccm!
Mmeshaona Kiki nzuri ni kuipinga Ccm na Kuipinga serikali hata kwa vitu Visivyo na kichwa wala miguu!
Mnahitaji kuombewa
 
Sasa hapo ni mwanajf au CCM??

Mnafanya generalization za kipuuuzi sana.....
 
Back
Top Bottom