Kwanini Masha anataka kugawa kura za Lissu?

Kwanini Masha anataka kugawa kura za Lissu?

Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!
............Masha yupo bench, hana kazi. Lisu amuachie mwenzie ! au mmoja aende ccm ili wote wasiwe ukawa/chadema
 
Lau nusu ccm nusu upinzani. Anapima upepo unaelekea wapi! Lissu atachukua kotekote juhudi zake zimeonekana Lau mmmh bado kidogo labda aanze sasa kujituma
Kumbe na wewe ni walelwale!
 
Hiyo ni "ashtag " Unayotaka ipewe Support Hapo Hakuna mgawa kura wala mtoaji
Rais aishajulikana. Huyo Huyo msiyempenda ndiye tutampigia Kura Mawakili tunajitambua
 
Mi nafikuri ni kitu ambacho wamepanga
 
Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!
akili za kilumumba lumumba hizi!
Haijalishi atashinda nani huo sio uchaguzi wa chama!

Mmemezeshwa na mwakyembe basi mnaweweseka as if ile ni shughuli ya chama!
 
...Labda strategy ni kwamba at a certain level Masha atajitoa, who knows? But ni kweli kwamba walitakiwa waweke candidate mmoja anayekubalika.
Katiba inayotumika katika uchaguzi huu iko wazi kuhusiana na nani agombee au asigombee. Hebu fikiri tena waweke candidate mmoja kwa vipi? Au unataka kura ya ndiyo au hapana? Au unafikiri ni ushindani kati ya CCM na Ukawa? Come on GT! Think again!
 
Mbona mnaingiza siasa kwenye mambo ya profession? Huo sio uchaguzi wa vyama vya siasa na kila member mwenye sifa ya kugombea anahaki ya kufanya hivyo. Ndugu zangu watanzania hebu tuache kufanya kila jambo kuwa ni siasa. Endapo tutafanya hivyo hatutakaa tuendelee kamwe! Naomba tuwe na mawazo chanya ya kuijenga nchi yetu na tusiwe na mawazo hasi kwa kila jambo linalofanyika.
 
Kwani Lissu anagombea kama kiongozi wa CHADEMA au kama mwanachama wa TLS?
Na Lau naye si mwanachama wa TLS kama alivyo Lissu? Hoja yako haina mashiko,waambie waliokutuma kuwa huu mchezo unataratibu zake na ujanja wake!
 
Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!
Naona una mahaba na mgombea wako tu,kwa nini Lissu asijitoe?Unaijua cv ya Masha huwezi kumlinganisha na wakili Mazingira Lissu.Acha wafu wazikane
 
Hahahaha tupo bampa 2 bampa na maccm ,mkimwengua Lisu tunampa Masha ...Masha yupo kama reserve hapo maana tunawajua maccm na hila zenu kwa Lisu
 
Tulia mnataka tumtoe ili mkifanya fitina tukose option tulia....by the way wewe si mpiga kura
 
Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!
Hebu ondoa mambo yako yasiyo na mashiko.
Nyie ndo mnaleta siasa TLS.
Nani kakuambia kuwa vyama vya sisa vinatakiwa kupeleka wagombea au kuwakilishwa kwenye uchaguzi wa TLS?
 
Hiyo ni technic siku za mwishoni masha anatoka na atampigia kampeni lissu. Amejaza nafasi ili ccm wasiweze kuwa na watu wengi ndani ya kinyanganyiro
 
Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!

Hapa sio uchaguzi wa kisiasa. Hakuna siasa TLS. Hata hivyo nikueleze kitu: Wameshakubaliana kwamba siku ya siku Masha atajitoa kwenye kinyanganyiro na kuwaomba waliokuwa na nia ya kumpa kura wote wampe Lissu ili iwe rahisi kushinda. Ni strategy vile vile japo sio siasa.
 
Katiba inayotumika katika uchaguzi huu iko wazi kuhusiana na nani agombee au asigombee. Hebu fikiri tena waweke candidate mmoja kwa vipi? Au unataka kura ya ndiyo au hapana? Au unafikiri ni ushindani kati ya CCM na Ukawa? Come on GT! Think again!
... Why is this so difficult to grasp? Wako wagombea 5 TL na LM inclusive bado Hujaelewa tuu?
 
Back
Top Bottom