Kwanini Masha anataka kugawa kura za Lissu?

Kwanini Masha anataka kugawa kura za Lissu?

World is full of competition my dear. Hapa duniani kuna watu wanapumua haraka haraka ilimradi tu wenzao wawazidi hewa. Asubuhi wanafanya mazoezi ndo hapo hutumizia nia yao ovu. Hivi si ukae tu kawanda badala ya kumaliza hewa???


Mkuu ndo umeandika nini! Heshim mawazo ya watu kama wao wanavyoheshim yako!!
 
Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!

..huo sio uchaguzi wa CCM na CHADEMA

Uwe unatumia akili unapoandika
 
...Labda strategy ni kwamba at a certain level Masha atajitoa, who knows? But ni kweli kwamba walitakiwa waweke candidate mmoja anayekubalika.

Ninyi watu ndio wenye akili KB 1....Kwani huo ni uchaguzi wa vyama?
 
TLS inakwenda kuwa kichaka cha mabazazi yanayojiita wanasiasa
SIASA SAFI ZIPO UPINZANI TU. HUKO KWENU NI TAKA TAKA TUPU KWAN ULIFIKIRI HUO NI UCHAGUZI WA JECHA?
Meshazoea kutenda uovu ndiyo maana mnashangaa. Huko ccm tumbo joto na wameshaanza kutayarisha ushindi wa mezani. HAPO JECHA LAZIMA AFANYE KAZI YAKE
 
Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!
WATENDA MAOVU WANASHANGAA SANA KUONA MASHA NA LISSU WANAGOMBEA NAFASI MOJA
HUO SIYO UCHAGUZI WA CHAMA KM MNAVYOFIKIRI.
POLENI SANA KWENU HILI HALIWWZEKANI
WAPINZANI WAPO KWA AJILI YA WATANZANIA NA SIYO CHAMA KM NYIE MLIVYO
CHAMA CHA MAJAMBAZI WANASHANGAA SANA. Kamuitenu JECHA
 
Kama Lisu anakubalika mbele ya wajumbe hata awe anagombea na Mbowe atapita tu....so hofu tuondoe hata Masha akishinda means wajumbe wanamkubali na still yupo ukawa.
 
Ninyi watu ndio wenye akili KB 1....Kwani huo ni uchaguzi wa vyama?
... Stupidest comment, hivi inahitajika akili ya GB kujua kwamba among voters kuna wanaomkubali Masha na pia Lissu? Je in absence of Masha huoni high possibility ya voters wake kumpa Lissu?
 
Mh, sasa ile dhana ya chama cha siasa kwenye huo uchaguzi inaanza kujidhihirisha!
Achana na huyu TLS ni chama huru na hakiendeshwi kwa mrengo wa kisiasa. Anataka kutuaminisha kwamba mpambano ni kati ya CCM na ukawa Kitu ambacho si kweli.
 
Lau nusu ccm nusu upinzani. Anapima upepo unaelekea wapi! Lissu atachukua kotekote juhudi zake zimeonekana Lau mmmh bado kidogo labda aanze sasa kujituma
 
Back
Top Bottom