Kwanini Masha anataka kugawa kura za Lissu?

Kwanini Masha anataka kugawa kura za Lissu?

Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!
Na CCM ni nani na nani wanapambana?
 
TLS inakwenda kuwa kichaka cha mabazazi yanayojiita wanasiasa
... Lumumba mkisikia hili Jina mnapata kiwewe, why? Assume kungekuwa na TL 50 in this country si mngehama nchi?
 
Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!
Kwani umeambiwa ni uchaguzi wa chama/siasa? Kwani wanaenda kugombania jimbo?
 
Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!
Mimi nilifikiri ni uchaguzi wa raisi wa TLS,kumbe ni raisi wa CHADEMA/UKAWA?
Hata hivyo sioni ubaya wa Kego na Lissu kuwa miongoni mwa wagombea,hata kama na Kibatara angekuwa interested ilikuwa sawa tu. Naamini mawakili hawaendi kuchagua wawakilishi wa vyama vya siasa bali raisi wao.
Sasa unapotaka kutuaminisha kuwa mawakili nao watakuwa na mawazo kama yako,basi watakuwa wameweka pembeni weredi wao.
 
... Stupidest comment, hivi inahitajika akili ya GB kujua kwamba among voters kuna wanaomkubali Masha na pia Lissu? Je in absence of Masha huoni high possibility ya voters wake kumpa Lissu?
Nyie ndo aina ya watu wa hovyo kabisa na ndo mnafanya uchaguzi huu uonekane wa kisiasa badala ya uchaguzi wa chama cha mawakili.
Waache mawakili watumie haki yao.
 
Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!
Kwa nini usiseme Lisu anagawa kura za Masha?
 
Nyie ndo aina ya watu wa hovyo kabisa na ndo mnafanya uchaguzi huu uonekane wa kisiasa badala ya uchaguzi wa chama cha mawakili.
Waache mawakili watumie haki yao.
... Again this is a Stupidest comment, read my previous comment on this.
 
Huo uchaguzi huu ni wa mawakili kila wakili anashiriki kivyake hawashiriki kwa migongo ya vyama Bali uwakili, mwishowe utasema mbona ACT hawana mgombea TLS
 
... Stupidest comment, hivi inahitajika akili ya GB kujua kwamba among voters kuna wanaomkubali Masha na pia Lissu? Je in absence of Masha huoni high possibility ya voters wake kumpa Lissu?
hahaha pale mjinga anapokuwa hajui ujinga wake
 
Lau Masha na Lissu wote ni Ukawa /Chadema.

Wote wanagombea nafasi moja kwenye TLS.

Swali, Nani yupo kupunguza kura za wenzie? off course ni Masha.

Swali jingine, nini haswa meseji wanayotumiwa kambi ya Lissu?

Je vita ya uenyekiti ndio imeanza?

Je vita ya 2020 ndio imeanza?

Kosa linaenda kurudiwa tena safari hii?

Time will tell!
Kwani huo uchaguzi ni wa vyama vya siasa? Mbona machadema huwa mnakili za kushikiwa!
 
Watu wengine mnatumia tumbo kuwaza hivi mnajua masha au lisu wameweka majina yao kisiri??

Sisi tunajua kwanini hayo majina yako pale endeleeni kutoa povu
 
Back
Top Bottom