Kwanini Lowassa anawapoteza vijana CHADEMA?


technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,795
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,795 280
Mpaka kuwafunika wapigania chama kama wakina Mwalimu.

Mpaka kuwapoteza wakina Wenje wamekosa nguvu ya kupambana na kutetea wananchi.

Baada chadema impe cheo mtu kama Vincent Nyerere wao wanaangaika na mtu ambaye ana makando kando ya ufisadi.

Timu ya vijana kama Vincent Nyerere,Wenje,Kiwia wangeweza kujenga chama maana hawapo bungeni lakini sio Lowassa huyo ninayemjua.

Hivi toka lini Lowassa na &com aliowaacha ccm wameacha ufisadi?

Lowassa apumzike na yeye asiwe muongo na mtu wa kubadilika alituhaidi mwenyewe kuwa akishindwa uchaguzi ataenda kuchunga ngombe .

Sasa mtu ambaye anashindwa kutimiza tu ahadi ndogo kama hii anawezaje kuaminiwa kupewa nchi?..

Lazima tuambiane ukweli kuwa mtu kutopelekwa mahakamani sio kigezo cha kutokuwa fisadi.

Acha vijana wanaoaminika wafanye Kazi .
 
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,205
Likes
2,336
Points
280
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,205 2,336 280
Mkuu uwa nakukubali sana...NAPENDA SANA KUPITIA UZI ZAKO.....endelea hivyo hivyo...nyie ndio VIONGOZI BORA WA KESHO
 
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2016
Messages
846
Likes
824
Points
180
E

Elimu ya hapa na pale

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2016
846 824 180
Alisha wapuuuzaaa. Hawana lolote ni wanaotaka kumpiga dilli tyuuu.
 
mtunzasiri

mtunzasiri

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
1,346
Likes
811
Points
280
mtunzasiri

mtunzasiri

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
1,346 811 280
Mpaka kuwafunika wapigania chama kama wakina Mwalimu.

Mpaka kuwapoteza wakina Wenje wamekosa nguvu ya kupambana na kutetea wananchi.

Baada chadema impe cheo mtu kama Vincent Nyerere wao wanaangaika na mtu ambaye ana makando kando ya ufisadi.

Timu ya vijana kama Vincent Nyerere,Wenje,Kiwia wangeweza kujenga chama maana hawapo bungeni lakini sio Lowassa huyo ninayemjua.

Hivi toka lini Lowassa na &com aliowaacha ccm wameacha ufisadi?

Lowassa apumzike na yeye asiwe muongo na mtu wa kubadilika alituhaidi mwenyewe kuwa akishindwa uchaguzi ataenda kuchunga ngombe .

Sasa mtu ambaye anashindwa kutimiza tu ahadi ndogo kama hii anawezaje kuaminiwa kupewa nchi?..

Lazima tuambiane ukweli kuwa mtu kutopelekwa mahakamani sio kigezo cha kutokuwa fisadi.

Acha vijana wanaoaminika wafanye Kazi .
Hakushindwa uchaguzi ila Sisiem ilipora matokeo na kugeuza kibao kuwaweka ndani vijana waliokuwa wanakusanya matokeo mpaka juzi wamefuta kesi.
 
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,081
Likes
973
Points
280
amygdala

amygdala

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,081 973 280
snaamin wazee kama kina lowasa wana ushawish mkubwa sana kisiasa,kila mtu ana umuhim wake kwe chama na umuhim wa vicent nyerere tofauti na umuhim wa mamvi...........hata ccm kinaendeshwa kwa busara za wazee
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,795
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,795 280
Hao vijana wanaoshabikia maelezo kwamba mwenye ushahidi ampeleke Lowassa Mahakamani ni wapumbavu, wajinga na malofa!
Mi uwa nashaanga eti kwanini ajapelekwa mahakamani.....

Kutopelekwa mahakamani sio kigezo pekee cha kukufanya uwe msafi........

Vijana wanaumia wanashindwa hata jinsi ya kutetea chama Kwa sababu ya mtu
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,526
Likes
51,373
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,526 51,373 280
Kwani Lowasa ana cheo gani cdm?
 
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
4,802
Likes
3,263
Points
280
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
4,802 3,263 280
Ni uwa nashaanga eti kwanini ajapelekwa mahakamani.....

Kutopelekwa mahakamani sio kigezo pekee cha kukufanya uwe msafi........

Vijana wanaumia wanashindwa hata jinsi ya kutetea chama Kwa sababu ya mtu
Ni kweli kabisa mkuu Technically hata ukishindwa kesi na kufungwa haina maana kama ulikuwa mhalifu ama kama umeshinda kesi haina maana kuwa wewe siyo mhalifu maana inawezekana kuwa ulishindwa kuwa na uwakilishi wa kisheria wa kutosha ama umekuwa na wakili nguli aliyeishinda kambi nyingine kisheria. Tatizo letu kubwa ni kuwa bendera kufuata upepo kaka, vijana ambao tunawategemea wawe watetezi wa wanyonge ati leo hii wanawatetea wezi ati sababu wamekihama chama cha wezi. Sijui kama tutafika kwa akili kama hii.
 
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
4,802
Likes
3,263
Points
280
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
4,802 3,263 280
We kajamaa kanafiki sana.

Hueleweki unasimamia nini, bora wakina mzee mwanakijiji tunaona wanachosimamia.

Huwa nakuchukulia kwa tahadhali sana.
kwani kuna kitu gani hapa kakosea? huyu nadhani anasimamia ukweli siyo kuburuzwa kama baadhi yenu. pale penye ukweli anasema ukweli japo unauma.
 
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
1,668
Likes
1,588
Points
280
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
1,668 1,588 280
Mpaka kuwafunika wapigania chama kama wakina Mwalimu.

Mpaka kuwapoteza wakina Wenje wamekosa nguvu ya kupambana na kutetea wananchi.

Baada chadema impe cheo mtu kama Vincent Nyerere wao wanaangaika na mtu ambaye ana makando kando ya ufisadi.

Timu ya vijana kama Vincent Nyerere,Wenje,Kiwia wangeweza kujenga chama maana hawapo bungeni lakini sio Lowassa huyo ninayemjua.

Hivi toka lini Lowassa na &com aliowaacha ccm wameacha ufisadi?

Lowassa apumzike na yeye asiwe muongo na mtu wa kubadilika alituhaidi mwenyewe kuwa akishindwa uchaguzi ataenda kuchunga ngombe .

Sasa mtu ambaye anashindwa kutimiza tu ahadi ndogo kama hii anawezaje kuaminiwa kupewa nchi?..

Lazima tuambiane ukweli kuwa mtu kutopelekwa mahakamani sio kigezo cha kutokuwa fisadi.

Acha vijana wanaoaminika wafanye Kazi .
Umejitahidi kwelikweli.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,716
Likes
7,458
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,716 7,458 280
Lowassa ana pesa na pesa
Kama unavyoijua hakuna mbabe
Mbele ya pesa kama aliweza kumiliki chama kizima atashindwa nini kuwafunika hao wanywa viroba
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,795
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,795 280
Ni kweli kabisa mkuu Technically hata ukishindwa kesi na kufungwa haina maana kama ulikuwa mhalifu ama kama umeshinda kesi haina maana kuwa wewe siyo mhalifu maana inawezekana kuwa ulishindwa kuwa na uwakilishi wa kisheria wa kutosha ama umekuwa na wakili nguli aliyeishinda kambi nyingine kisheria. Tatizo letu kubwa ni kuwa bendera kufuata upepo kaka, vijana ambao tunawategemea wawe watetezi wa wanyonge ati leo hii wanawatetea wezi ati sababu wamekihama chama cha wezi. Sijui kama tutafika kwa akili kama hii.
Very very sad safari bado ni ndefu sana...
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,785
Posts 30,521,472