ginnery
JF-Expert Member
- Nov 9, 2016
- 200
- 146
Da we jamaa weweee!TIGO na matangazo yao ya lugha tata ndio imepelekea waitwe hivyo.... tena bado wanaleta matangazo tata kwa lengo la kuwavutia watu. JOTI anawaponza
Da we jamaa weweee!TIGO na matangazo yao ya lugha tata ndio imepelekea waitwe hivyo.... tena bado wanaleta matangazo tata kwa lengo la kuwavutia watu. JOTI anawaponza
Napita tuMrembo demi upo nimekumiss
DhambiYeyote tu mradi iwe ina bando kubwa la kukutosha
I lyk ur curiosity...Ivi mtu anaeliwa tigo hua anaweza sumbuliwa na constipation?
Thank youI lyk ur curiosity...
Kumbe ww ni bintiSikumbuki vizuri lakini nafikiri umri wa kutosha kuitwa binti lakini sikuwa kwenye mitandao , nakumbuka tu ile kaulimbiu yao ilijulikana sana 'buzz ni bomba' halafu ile sijui zummm zummm
Usiogope kujaribuThank you
LooooUsiogope kujaribu
M willing to help u....njoo pm tuongee vzr [emoji3][emoji16]Loooo
Nikitaka msaada ntamfuata Yeezus 2 ili ajiue vizuri!!! [emoji23][emoji23][emoji23]M willing to help u....njoo pm tuongee vzr [emoji3][emoji16]
It wont hurt i promise uNikitaka msaada ntamfuata Yeezus 2 ili ajiue vizuri!!! [emoji23][emoji23][emoji23]
Lazima ulikuwa unashuka asubuhi na kurudi kulala usiku, unashinda kwenye vimbwetaMda uo nakumbuka nipo second year udsm tupo hol 2 floor ya 8 na lift ni tatizo...Tanzania nakukumbuka...@2005
Karibu, ukae kidogoNapita tu
Kuna shetani hapa ndaniKaribu, ukae kidogo
Ngoja tumpishe apite kwanzaKuna shetani hapa ndani