Asante mkuuUlikuwa unasambaa zaidi kwenye ngoma za asili watu wakitoka ngomani wamelewa pombe za asili kinaxhofuata ni sex kipindi hicho kulikuwa hamna Malaya so chance kama hizo za ngoma zilichangia pakubwa kusambaa kwa UKIMWI.
Kwenye oMkuu hiyo ya blue au kwenye 'go'
kaulimbiu ya tigo hukupa zaidi ndo ilozaa hilo neno,anaetoa sifuri anatoa zaidi ya watoavyo wenzieTigo ilianzia kufananishwa na kamchezo kachafu sababu ya Ile tarakimu 0 inayoanza kwenye namba Yao,kuanzia hapo ikakomaa mpaka Jina Lao kutumika kwenye tendo hilo
Kwenye hizi mada waga hukosi
Kuwa mjanja pata buzzMiaka unafikiri ni shida saana. Uliza tulikuwa wapi.
Buzz ni bomba.
Ya buku au ya jero?Ila tigo tamu
Mrembo demi upo nimekumissYa buku au ya jero?
Ya buku au ya jero?