Sifi Leo
Platinum Member
- Mar 30, 2012
- 6,373
- 12,017
Nasema hivi, kasimu hakujiuzuru kwa kupenda la hasha! Huyu alikuwa anautaka ubunge sema cctimu imemtema
Yaani ndani ya miezi miwili kauli mbili tofauti mara ntagombea mara stogombea
Lakini mbona umezingua dadikia za mwisho?š
Wajf nisaidieni yule Alima mdee amejiunga ccm?
Je luaga mpina ana mpinzani jimboni mwake?
Yaani ndani ya miezi miwili kauli mbili tofauti mara ntagombea mara stogombea
Lakini mbona umezingua dadikia za mwisho?š
Wajf nisaidieni yule Alima mdee amejiunga ccm?
Je luaga mpina ana mpinzani jimboni mwake?