Kwanini Kagame aporomoshe matusi zidi ya Rais Kikwete

Kwanini Kagame aporomoshe matusi zidi ya Rais Kikwete

Mkuu ulisikia hayo matusi yakitoka kinywani mwa Kagame? Tusije tukawa tunacheza wimbo wa CCM kuonea kijicho maendeleo makubwa na ya muda mfupi nchini Rwanda chini ya Kagame.
 
Salamu wanajamvi! Hadi sasa sijajua kulikoni Kagame aporomoshe matusi dhidi mkulu au ni jeshi kuingia Kongo ambako Kagame anasadikiwa kuwasupport M23? Naomba kuwasiliosha

Kagame mpuzi tu, na ataipata fresh.
 
Mkuu ulisikia hayo matusi yakitoka kinywani mwa Kagame? Tusije tukawa tunacheza wimbo wa CCM kuonea kijicho maendeleo makubwa na ya muda mfupi nchini Rwanda chini ya Kagame.

Mwenda wazimu mkubwa ww, Rwanda wana maendeleo gani makubwa pamoja na kwamba wako laki moja kwa ujumla wao.
 
Mkuu ulisikia hayo matusi yakitoka kinywani mwa Kagame? Tusije tukawa tunacheza wimbo wa CCM kuonea kijicho maendeleo makubwa na ya muda mfupi nchini Rwanda chini ya Kagame.

Utumwa wako wa kisiasa isiwe sababu ya kushindwa kuitetea nchi yako, Uchamdema utapita Tanzania itabaki vizazi na vizazi, laiti Kagame angejua CHADEMA mlivyo na akili mbovu angeshawarubuni mmsaide kuivamia Tanzania, ila jaribuni kubeep muone mtakavyopigiwa haraka, vibaraka wakubwa na watumwa wa fikra.
 
Mkulu wetu ndo mchokozi alichomwambia kagame alikifahamu fika kwamba atauchoma moyo wa nyarwanda mwenye roho ya chuma. Ni sawa na kumwambia obama kukaa kwenye meza moja na alqaeda au yeye mwenyewe mkulu kukaa meza moja na wana mtwara
 
mkuu ulisikia hayo matusi yakitoka kinywani mwa kagame? Tusije tukawa tunacheza wimbo wa ccm kuonea kijicho maendeleo makubwa na ya muda mfupi nchini rwanda chini ya kagame.

ah....haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, leo unakimbia kivuli chako? Si wewe na watumwa wenzako wa kagame mliokuwa mnamsifia kagame hapa jf na kusema eti kikwete anastahili matusi kwa sababu ya kiherehere chake? Na kama slim boy wenu hausiki kwanini asikanushe hadharani? Hatuangalii nyani usoni! Sasa ni kupiga tu mtalia na kuhangaika sana lakini moto ni ule ule kupiga tu mlifikiri tanzania ni sawa na drc? Sasa mtaionja joto ya jiwe.
 
Salamu wanajamvi! Hadi sasa sijajua kulikoni Kagame aporomoshe matusi dhidi mkulu au ni jeshi kuingia Kongo ambako Kagame anasadikiwa kuwasupport M23? Naomba kuwasiliosha

ndugu yangu jiulize ni wangapi wanaporomosha matusi humu janvini? mbona ujauliza? mimi ninaona hili swala siyo muhimu hapa kwani inawezekana kuna mengi wenyewe wanayajua, nikiwa nina maana viongozi hao wawili
 
ah....haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, leo unakimbia kivuli chako? Si wewe na watumwa wenzako wa kagame mliokuwa mnamsifia kagame hapa jf na kusema eti kikwete anastahili matusi kwa sababu ya kiherehere chake? Na kama slim boy wenu hausiki kwanini asikanushe hadharani? Hatuangalii nyani usoni! Sasa ni kupiga tu mtalia na kuhangaika sana lakini moto ni ule ule kupiga tu mlifikiri tanzania ni sawa na drc? Sasa mtaionja joto ya jiwe.

Sana tu mkuu, nashangaa sana watu wanaleta Uchadema humu hata kwa mpuuzi huru wa Rwanda, atakula bakora sana tu.
 
ndugu yangu jiulize ni wangapi wanaporomosha matusi humu janvini? mbona ujauliza? mimi ninaona hili swala siyo muhimu hapa kwani inawezekana kuna mengi wenyewe wanayajua, nikiwa nina maana viongozi hao wawili

acha undumila kuwili wewe ni mwanaume, KAGAME akicheza achakazwe tu , katika hili nasimama kama mtanzania nayo CHADEMA tena.
 
Utumwa wako wa kisiasa isiwe sababu ya kushindwa kuitetea nchi yako, Uchamdema utapita Tanzania itabaki vizazi na vizazi, laiti Kagame angejua CHADEMA mlivyo na akili mbovu angeshawarubuni mmsaide kuivamia Tanzania, ila jaribuni kubeep muone mtakavyopigiwa haraka, vibaraka wakubwa na watumwa wa fikra.
Nani mtumwa, miaka zaidi ya 50 ya uhuru, zaidi ya 59% yawanafunzi bado wanakaa sakafuni na wewe unaendelea shabikia hilo li chama na serikali lake. Viongozi wa serikali na CCM wanaishi maisha ya kufahari, wakati Mama/mke wako akienda kujifungua anashare kitanda na wengine wane. Kama huo ndio Uzalendo, bora niwe mtumwa kuipinga serikali hii DHAIFU kuwanasuru watanganyika wengi tufaidi matunda ya Uhuru
 
mwenda wazimu utamjua kwa hoja zake, thank you and you have a good night

rwanda hamna lolote zaidi ya kudeki bara bara, ukitoka nje ya kigali ni balaa! Nyumba utafikiri ni mabanda ya mbuzi, mji wa pili kwa ukubwa kibera ina afadhali, wanyarwanda ni mabingwa wa kujisifu lakini hamna uhalisia na yasemwayo. Ukichukua barabara ya dar - moshi nchi nzima ya rwanda itakuwa na lami mpaka njia za kwendea majumbani kwao. Umeme unaotumika rwanda nzima ni sawa na umeme unaotumika katika jiji la mwanza tanzania . Msinitapishe rwanda hauwezi kuifananisha na tz hata kidogo, labda wao wapo juu kwa chuki za kikabila na kuchinjana wao kwa wao na kuwa na raisi asiyekubali kupingwa na aliyejihadhalishia uraisi wa maisha kwa kisingizio cha kukomesha genocide aliyoianzisha mwenyewe..
 
ah....haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, leo unakimbia kivuli chako? Si wewe na watumwa wenzako wa kagame mliokuwa mnamsifia kagame hapa jf na kusema eti kikwete anastahili matusi kwa sababu ya kiherehere chake? Na kama slim boy wenu hausiki kwanini asikanushe hadharani? Hatuangalii nyani usoni! Sasa ni kupiga tu mtalia na kuhangaika sana lakini moto ni ule ule kupiga tu mlifikiri tanzania ni sawa na drc? Sasa mtaionja joto ya jiwe.
Vita ikitokea watakaofaidika ni MAFISADI, Ulisikia hao Viongozi wa Serikali ya CCM walivyonifaika na Ujio wa Obama? Kila kwenye matumiza ya 100, wao waliweka 10000. Andaa mahali pa kuzikwa, maana utakufa kwa njaa
 
acha undumila kuwili wewe ni mwanaume, KAGAME akicheza achakazwe tu , katika hili nasimama kama mtanzania nayo CHADEMA tena.

kuwahi kujibu haitasaidia sana kama ukiandika vitu havisaidii jamii ambayo imesaulika kwa sababu unazozifahamu. tunajua wewe ni mtanzania hata mimi ni mtanzania na si ajabu mchango wangu kwa Tanzania ni mkubwa kuliko wako, Lkn hakuna haja ya kuamplify hii issue bila kujua ukweli wake. nafikiri ingekuwa vizuri ukachangia vitu vingine ambavyo vitaisaida jamii ilyosauulika!!!!
 
Back
Top Bottom