Kwanini hukupokea simu yangu ??


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,955
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,955 2,000
Mapenzi kitu cha ajabu na muda mwingine cha kijinga sana, kutopokea simu ya mpenzi wako laweza kuwa kosa kubwa linaloweza kuleta ugomvi mkubwa

Lakini mbona shosti wako ulipompigia hskupokea? Lakini hukumind, na yule ndugu yako je, au yule mshkaji wako wa mishemishe wote hao hukuwamind...!

Mimi tu ndio unanisulubu na utitiri wa maswali...!!
Kwanini hukupokea simu yangu?
Ulikuwa na nanani?
Mlikuwa mnafanya nini?
Kumbe ndio tabia yako eeh!! Nk nk nk

Jamani kuna Wakati niko Busy au niko msalani au sikusikia ikiita , si lazima nifanye jambo baya kama sijapokea cm yako Please
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2010
Messages
2,713
Points
1,195
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2010
2,713 1,195
Ikizidi inakeraaaaaa...
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
Jamani kuna Wakati niko Busy au niko msalani au sikusikia ikiita , si lazima nifanye jambo baya kama sijapokea cm yako Please
lakn wakati mwingine ni visingizio lakini binfsi huwa nachukia sana mtu akini accuse eti HUKUPOKEA simu kana kwamba yeye amewahi kupokea simu zote alizowahi kupigiwa
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,420
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,420 2,000
ikiwa hupokei yangu, nami nitakuchunia.....
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,858
Points
1,250
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,858 1,250
kunawatu wakiwa na stress zao hawataki hata kuiona simu, ukija kumletea hzo habari ndio anatibuka kabisa na pengne mahusiano yakagonga ukuta sku hyohyo.
 
Born Star

Born Star

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2011
Messages
371
Points
250
Age
66
Born Star

Born Star

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2011
371 250
Tabia ya mwanamke malaya hapendi ukimuonea wivu
 
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
882
Points
195
Age
34
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
882 195
kunawatu wakiwa na stress zao hawataki hata kuiona simu, ukija kumletea hzo habari ndio anatibuka kabisa na pengne mahusiano yakagonga ukuta sku hyohyo.
Me nikiwa na stress cm ndo inanipa kampani sn
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,982
Points
1,500
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,982 1,500
kunawatu wakiwa na stress zao hawataki hata kuiona simu, ukija kumletea hzo habari ndio anatibuka kabisa na pengne mahusiano yakagonga ukuta sku hyohyo.
Story of my life.
Suppose umeshaleteana noma na Bosi hujameet deadline mtu anakupigia simu kukuuliza umekula nini Dear?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,955
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,955 2,000
Story of my life.
Suppose umeshaleteana noma na Bosi hujameet deadline mtu anakupigia simu kukuuliza umekula nini Dear?
Hahahaaaaa it hapens always ..!
 
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,014
Points
2,000
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,014 2,000
Mtu anataka akipiga upokee kwa wakati, akute inatumika ni majanga utafikiri simu ipo kwa ajili yake tu, ukishaniletea hizo nakata nasimu nazima
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,210
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,210 1,250
Story of my life.
Suppose umeshaleteana noma na Bosi hujameet deadline mtu anakupigia simu kukuuliza umekula nini Dear?
yani inaboaje au uko kwenye ishu umeconcentrate vibaya ukiangalia simu ni mpenzi wako....mi naweka silent.
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,486
Points
1,500
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,486 1,500
Mapenzi kitu cha ajabu na muda mwingine cha kijinga sana, kutopokea simu ya mpenzi wako laweza kuwa kosa kubwa linaloweza kuleta ugomvi mkubwa

Lakini mbona shosti wako ulipompigia hskupokea? Lakini hukumind, na yule ndugu yako je, au yule mshkaji wako wa mishemishe wote hao hukuwamind...!

Mimi tu ndio unanisulubu na utitiri wa maswali...!!
Kwanini hukupokea simu yangu?
Ulikuwa na nanani?
Mlikuwa mnafanya nini?
Kumbe ndio tabia yako eeh!! Nk nk nk

Jamani kuna Wakati niko Busy au niko msalani au sikusikia ikiita , si lazima nifanye jambo baya kama sijapokea cm yako Please
Pole sana mdau. You are not sailing alone in that boat.
Inferiority complex is what haunts these beings.
Every time accusations never end
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Points
250
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 250
jamani kama unampenzi wako umepiga simu apokei au ipo busy ni vyema ukatanguliza positive altitude kwanza .kisha negative ije baadae kutokana na maelezo yake.sio kukulupuka na kuwaza ishu ambayo haina ata maana.eti labda ananisaliti.au ananidhalau.au sina umuhimu kwake.kwani weweupo peke yako kwenye phonebook.au unajua alikuwa anafanya nini??wivu mwengine wa kijinga...
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
16,539
Points
2,000
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
16,539 2,000
Eti hata mimi huwa nashangaa mtu akipiga simu akikuta inatumika ananuna huyo utafikiri kwenye contact list yuko mwenyewe...
...apige sasa isipokelewe..inakua kesi usipokuwa makini inakua ndo mwisho wa mapenzi...
....mapenzi jamani khaaaaa
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,816
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,816 0
Zaidi wao ndo wanakasirikaaaa (wanawake) kama vile kuna kitu muhimu sana anataka kukwambia
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,136
Points
2,000
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,136 2,000
Zaidi wao ndo wanakasirikaaaa (wanawake) kama vile kuna kitu muhimu sana anataka kukwambia
mmmh hata wanaume akikupigia cm hasa usiku akikuta busy, utajuta kumfahamu.
 
A

ABINALA

Senior Member
Joined
Sep 20, 2013
Messages
129
Points
225
A

ABINALA

Senior Member
Joined Sep 20, 2013
129 225
Alwayz you have to LET IT GO!!! no matter how deep complaint it is coz inferiority complex is giant in somebody' sphere!
 

Forum statistics

Threads 1,285,870
Members 494,777
Posts 30,876,985
Top