• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwanini hili gazeti limchafue Diamond kiasi hiki?

heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
10,323
Points
2,000
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
10,323 2,000
Mimi sio shabiki na sitakuwa shabiki wa Diamond hata siku moja. Lakini sijafurahishwa na haya magazeti ya Udaku. Hili gazeti ni lini lilimpima au kuthibitisha kuwa Diamond ana ukimwi na kawaambukiza mastaa wote aliotembea nao?

I wish i was diamond. Ningesukumia ndani wote hadi mashangazi zao.

Hata kma anao huu ni Unyanyapaaji wa waathirika wa Virus vya Ukimwi.
1934571_Screenshot_20181209-091019_Instagram.jpg
 
Tumbo Tumbo

Tumbo Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,283
Points
2,000
Tumbo Tumbo

Tumbo Tumbo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,283 2,000
Kwani Kwenye Hilo Gazeti Diamond Katajwa? Maana Mimi Naona Picha Tu
Mimi sio shabiki na sitakuwa shabiki wa Diamond hata siku moja. Lakini sijafurahishwa na haya magazeti ya Udaku. Hili gazeti ni lini lilimpima au kuthibitisha kuwa Diamond ana ukimwi na kawaambukiza mastaa wote aliotembea nao?

I wish i was diamond. Ningesukumia ndani wote hadi mashangazi zao.

Hata kma anao huu ni Unyanyapaaji wa waathirika wa Virus vya Ukimwi. View attachment 961219
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,804
Points
2,000
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,804 2,000
Ukiwa na hela , maarufu ama kiongozi na hawa waandishi wakija kwako kufuata habari halafu ukiwaaga tuu " asanteni jamani karibunitena" bila kuwapa fedha lazima wakufanyie vituko kama hivi.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
11,698
Points
2,000
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
11,698 2,000
Usipochafuliwa na magazeti ya udaku ujue haujawa star bado
 
Kipanga boy

Kipanga boy

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,269
Points
2,000
Kipanga boy

Kipanga boy

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,269 2,000
Gazeti lake sasa
 
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
2,216
Points
2,000
bardizbah

bardizbah

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
2,216 2,000
Mimi sio shabiki na sitakuwa shabiki wa Diamond hata siku moja. Lakini sijafurahishwa na haya magazeti ya Udaku. Hili gazeti ni lini lilimpima au kuthibitisha kuwa Diamond ana ukimwi na kawaambukiza mastaa wote aliotembea nao?

I wish i was diamond. Ningesukumia ndani wote hadi mashangazi zao.

Hata kma anao huu ni Unyanyapaaji wa waathirika wa Virus vya Ukimwi. View attachment 961219
Kwan uongo ?
 
R

RASHIDI OMARY

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
387
Points
500
R

RASHIDI OMARY

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
387 500
Mimi sio shabiki na sitakuwa shabiki wa Diamond hata siku moja. Lakini sijafurahishwa na haya magazeti ya Udaku. Hili gazeti ni lini lilimpima au kuthibitisha kuwa Diamond ana ukimwi na kawaambukiza mastaa wote aliotembea nao?

I wish i was diamond. Ningesukumia ndani wote hadi mashangazi zao.

Hata kma anao huu ni Unyanyapaaji wa waathirika wa Virus vya Ukimwi. View attachment 961219
Magazeti mengi bongo asilimia 90 yanaandika uongo uliopitiliza niliacha kusoma hayo magazeti muda mrefi sana
 
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
598
Points
1,000
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
598 1,000
mimi namuona Nasib Abdul,kwan diamond ndio nani?
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
4,285
Points
2,000
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
4,285 2,000
Mkuu nakupa means ya kutoka kimaisha, nenda mahakamani kalishitaki hilo gazeti hakika hutotoka kapa
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
11,556
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
11,556 2,000
Ukifuatilia iyo habari kaandika nani utakuta wameandika na "mwandishi wetu"...... Huwa sisomi kamwe habari izi maana nyingi ni uongo..... Huu ujanja alinifundisha mjomba wangu
 

Forum statistics

Threads 1,403,648
Members 531,313
Posts 34,430,229
Top