kwanini hamna radio kwenye iphone..?

kwanini hamna radio kwenye iphone..?

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Posts
7,326
Reaction score
3,446
Guys hili swali limekuwa likinisumbua sana ila bado cjalipatia ufumbuzi,kutokana na technojia ambayo wameifikia cdhani kama wanashndta kuweka app.ya radio kwenye cmu zao,ambaye anaweza kujua reason ya hii ki2 naomba anisaidie tafadhalii
 
radio zipo mkuu ambacho hakipo ni fm radio tu. Iphone hazijatengenezwa kwa mtanzania thats why unaona cha ajabu hebu imagine situation hii.

Redio zote za tanzania unaweza zistream online, simu zetu zinauzwa na mitandao kama tigo na voda na wakikuuzia wanakupa bundle ya kutosha tu yenye speed ya ukweli. Then unaweza zistream redio bila matatizo sababu network ipo fast.

Kama situation ya hapo juu ingekuepo hamna haja ya fm redio. Ngoja nikupe advantage za internet redio over fm radio.

1)haina cha frequency sjui ukiwa dodoma inachange ukija dar inachange link moja itastream maeneo yote.

2)hamna cha sjui redio hii inashika mkoa huu na mkoa huu haishiki (mfano ukienda maeneo ya vijijin unapata redio tanzania tu). Internet radio ipo world wide

kwa hio mkuu iphone ina radio sema tu sio fm
 
iPhone ni premium product kwa wenye nazo wasiohitaji fm radio. hebu fikiria milionea wa ukweli, siyo hawa wa kifisadi, akihangaika na fm radio kusikiliza ujinga wa akina dina marios.
 
Download application inaitwa tunein.Humo utakuta fm nyingi tu za bongo.Sattelaite FM radios.
 
Download application inaitwa tunein.Humo utakuta fm nyingi tu za bongo.Sattelaite FM radios.

Mimi nimeinstall hiyo tunein napata redio nyingi sana kwa bongo naipenda sana Wapo Radio kwa habari na Radio Mambo ya Arusha kwa ajili ya bunge.
 
Thanks kwa wote mlio recommend tunein, nimedownload kwa android yangu just now.

Ila imenishalilisha, maana imeanza na sauti kali balaa, ka simu ya mchina. Kila nikitafuta kwa kupunguzia sauti sioni, hebu hapa niko salon kila mtu ananishangaa. Bahati nzuri nimekumbuka nina headset mfukoni ndo imeniokoa.
 
radio zipo mkuu ambacho hakipo ni fm radio tu. Iphone hazijatengenezwa kwa mtanzania thats why unaona cha ajabu hebu imagine situation hii.

Redio zote za tanzania unaweza zistream online, simu zetu zinauzwa na mitandao kama tigo na voda na wakikuuzia wanakupa bundle ya kutosha tu yenye speed ya ukweli. Then unaweza zistream redio bila matatizo sababu network ipo fast.

Kama situation ya hapo juu ingekuepo hamna haja ya fm redio. Ngoja nikupe advantage za internet redio over fm radio.

1)haina cha frequency sjui ukiwa dodoma inachange ukija dar inachange link moja itastream maeneo yote.

2)hamna cha sjui redio hii inashika mkoa huu na mkoa huu haishiki (mfano ukienda maeneo ya vijijin unapata redio tanzania tu). Internet radio ipo world wide

kwa hio mkuu iphone ina radio sema tu sio fm

Nipenda jibu lako, liko ki professional zaidi, ndo kusema ulaya hakuna fm radio?
 
Ww skuiz matumiz meng!! Hata internet tv zpo!! Tena kwenye tv hzo mb 50 hazichukui Round

Ni upepo tu utapita, si unakumbuka hata voda wakati inaingia tulikuwa tunauziwa line shs... nadhani 20,000, lakini leo jero tu au bure kabisa.
 
nahisi inakula bandle pale unapounganisha tu ukishaipata sidhani km inakata
 
2
radio zipo mkuu ambacho hakipo ni fm radio tu. Iphone hazijatengenezwa kwa mtanzania thats why unaona cha ajabu hebu imagine situation hii.
Redio zote za tanzania unaweza zistream online, simu zetu zinauzwa na mitandao kama tigo na voda na wakikuuzia wanakupa bundle ya kutosha tu yenye speed ya ukweli. Then unaweza zistream redio bila matatizo sababu network ipo fast.
Kama situation ya hapo juu ingekuepo hamna haja ya fm redio. Ngoja nikupe advantage za internet redio over fm radio.
1)haina cha frequency sjui ukiwa dodoma inachange ukija dar inachange link moja itastream maeneo yote.
2)hamna cha sjui redio hii inashika mkoa huu na mkoa huu haishiki (mfano ukienda maeneo ya vijijin unapata redio tanzania tu). Internet radio ipo world wide
kwa hio mkuu iphone ina radio sema tu sio fm
link ya hizo radio za bongo/software
 
Back
Top Bottom