kwanini dr. Slaa hatashinda


Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
Dr. Slaa hatoshinda ktk uchaguzi huu kutokana na sababu zifuatazo..
Hofu ya kuibiwa kura.
Kuchelewa kutangaza nia.
Hamasa ya vijana kabla ya slaa kutangaza nia ili kuwa ndogo. Nk.
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Hoja ulizotoa Shaycas hazina mantiki.
1." Hofu ya kuibiwa kura."
Hofu haina uhusiano na mtu kutoshinda. Kama ungesema wizi wa kura kuwa ndiyo sababu ya kutoshinda hilo lingekubalika kimantiki.
2."Kuchelewa kutangaza nia." Kuchelewa kutangaza nia haina uhusiano na mtu kushinda au kutoshinda bali mwelekeo wa kampeni na uungwaji mkono ndo kungeweza kuonyesha mtu kushinda au la.
3. "Hamasa ya vijana kabla ya slaa kutangaza nia ili kuwa ndogo". Hili lina uhusiano gani na kushindwa au kushinda katika uchaguzi ambao umekwisha fanyika? Tunaweza kusema kuwa mwanzoni hapakuwa na hamasa lakini je baadaye kulikuwa na hamasa? na kama hamasa ilikuja baadaye na uchaguzi ulifanyika baadaye wakati ukosefu wa hamasa ulikuwa kabla, je maana yake siyo kwamba ndiyo angeshinda? kwani hamasa ya kabla ndiyo inayosababisha ushindi au hamasa ya baadaye? Mimi nadhani kama mwanzoni wangekuwa na hamasa lakini wakati wa upigaji kura wakakosa hamasa Dr. Slaa ndo angeshindwa.
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
21
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 21 0
crap... Dr Slaa hawezi kushindwa labda NEC waendelee kuchakachua...
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,009
Likes
1,447
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,009 1,447 280
crap... Dr Slaa hawezi kushindwa labda NEC waendelee kuchakachua...
aidha watu waingie mtaani kuvuruga amani ili kIELEWEKE ka wanavosema wenyewe ghoosh sorry:tape:
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Ushindi ni ndoto tena za mchana.
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
902
Likes
40
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
902 40 45
Hoja ulizotoa Shaycas hazina mantiki.
1." Hofu ya kuibiwa kura."
Hofu haina uhusiano na mtu kutoshinda. Kama ungesema wizi wa kura kuwa ndiyo sababu ya kutoshinda hilo lingekubalika kimantiki.
2."Kuchelewa kutangaza nia." Kuchelewa kutangaza nia haina uhusiano na mtu kushinda au kutoshinda bali mwelekeo wa kampeni na uungwaji mkono ndo kungeweza kuonyesha mtu kushinda au la.
3. "Hamasa ya vijana kabla ya slaa kutangaza nia ili kuwa ndogo". Hili lina uhusiano gani na kushindwa au kushinda katika uchaguzi ambao umekwisha fanyika? Tunaweza kusema kuwa mwanzoni hapakuwa na hamasa lakini je baadaye kulikuwa na hamasa? na kama hamasa ilikuja baadaye na uchaguzi ulifanyika baadaye wakati ukosefu wa hamasa ulikuwa kabla, je maana yake siyo kwamba ndiyo angeshinda? kwani hamasa ya kabla ndiyo inayosababisha ushindi au hamasa ya baadaye? Mimi nadhani kama mwanzoni wangekuwa na hamasa lakini wakati wa upigaji kura wakakosa hamasa Dr. Slaa ndo angeshindwa.
naomba nifafanue kidogo..
Hofu ya kuibiwa ilifanya watu wengi wasipige kura kwa kuamini kuwa hata wapige kura haitasaidia,zingeibiwa.
Kuchelewa kutangaza nia kulifanya watu wasijiandikishe kwa kujua wagombea ni wale wale ambao hawana mchango wowote..hadi mwisho hawakupiga kura kwa kukosa sifa.
Vijana walihamasika kupiga kura wakati tayari hawakuwa na sifa kwani wengi ama hawakujiandikisha au hawakurekebisha taarifa zao za mahali pa kupigia kura. Dr anaungwa mkono na vijana zaidi*tathmini yangu*
nashukuru kwa kuchangia
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Dr. Slaa hatoshinda ktk uchaguzi huu kutokana na sababu zifuatazo..
Hofu ya kuibiwa kura.
Kuchelewa kutangaza nia.
Hamasa ya vijana kabla ya slaa kutangaza nia ili kuwa ndogo. Nk.
Mtu hauwezi kushinda urais kwa sababu ya wahariri wa magazeti ya Mwananchi, Majira, Nipashe, na MwanaHalisi wanataka hivyo. Wanaopiga kura ni wananchi, siyo wahariri wa magazeti! Full stop!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
Mtu hauwezi kushinda urais kwa sababu ya wahariri wa magazeti ya Mwananchi, Majira, Nipashe, na MwanaHalisi wanataka hivyo. Wanaopiga kura ni wananchi, siyo wahariri wa magazeti! Full stop!
Na nchi haiwezi kutawaliwa na wajnga wachache wnao weka ushabiki wakipumbavu kwenye masirahi ya nchi...
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
Hoja ulizotoa Shaycas hazina mantiki.
1." Hofu ya kuibiwa kura."
Hofu haina uhusiano na mtu kutoshinda. Kama ungesema wizi wa kura kuwa ndiyo sababu ya kutoshinda hilo lingekubalika kimantiki.
2."Kuchelewa kutangaza nia." Kuchelewa kutangaza nia haina uhusiano na mtu kushinda au kutoshinda bali mwelekeo wa kampeni na uungwaji mkono ndo kungeweza kuonyesha mtu kushinda au la.
3. "Hamasa ya vijana kabla ya slaa kutangaza nia ili kuwa ndogo". Hili lina uhusiano gani na kushindwa au kushinda katika uchaguzi ambao umekwisha fanyika? Tunaweza kusema kuwa mwanzoni hapakuwa na hamasa lakini je baadaye kulikuwa na hamasa? na kama hamasa ilikuja baadaye na uchaguzi ulifanyika baadaye wakati ukosefu wa hamasa ulikuwa kabla, je maana yake siyo kwamba ndiyo angeshinda? kwani hamasa ya kabla ndiyo inayosababisha ushindi au hamasa ya baadaye? Mimi nadhani kama mwanzoni wangekuwa na hamasa lakini wakati wa upigaji kura wakakosa hamasa Dr. Slaa ndo angeshindwa.
Huenda anamaanisha baadhi ya vijana walihamasika baada ya kuwa uandikishaji ulishakwisha, which is true! hizo nyingine waswahili husema hazina mashiko! Kazi tu 2015!
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
naomba nifafanue kidogo..
Hofu ya kuibiwa ilifanya watu wengi wasipige kura kwa kuamini kuwa hata wapige kura haitasaidia,zingeibiwa.
Kuchelewa kutangaza nia kulifanya watu wasijiandikishe kwa kujua wagombea ni wale wale ambao hawana mchango wowote..hadi mwisho hawakupiga kura kwa kukosa sifa.
Vijana walihamasika kupiga kura wakati tayari hawakuwa na sifa kwani wengi ama hawakujiandikisha au hawakurekebisha taarifa zao za mahali pa kupigia kura. Dr anaungwa mkono na vijana zaidi*tathmini yangu*
nashukuru kwa kuchangia
Thenks-I agree with u, ubaya wa baadhi ya WanaJF ni kama Makamba vile! hata statement ya ukweli wataipinga simply-inatofauitiana na wanachofikiri!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Dr. Slaa hatoshinda ktk uchaguzi huu kutokana na sababu zifuatazo..
Hofu ya kuibiwa kura. - Wanaendelea kuchakachua kura ambazo tumepiga hilo halina mjadala
Kuchelewa kutangaza nia. - :nono::nono::nono::nono::nono::nono:
Hamasa ya vijana kabla ya slaa kutangaza nia ili kuwa ndogo. - Can you prove this to me
Nk.
Bado hakuna hoja ya msingi
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Thenks-I agree with u, ubaya wa baadhi ya WanaJF ni kama Makamba vile! hata statement ya ukweli wataipinga simply-inatofauitiana na wanachofikiri!
Wale wale

Like blind hens, we are ignorant of our own self and the depths within us.
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Na nchi haiwezi kutawaliwa na wajnga wachache wnao weka ushabiki wakipumbavu kwenye masirahi ya nchi...
Kajifunze kuandika vizuri kabla ya kuanza kuwaita watu "wajnga". Ujinga ulikuwa wenu wa kudhania kwa kuhonga wahariri wa habari na kupachika picha za Slaa ukurasa wa mbele kila siku ndiyo huyo Slaa atakuwa rais. Fedha zimeliwa na JK anatunda kama kawa!
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
kuna njia nyingi za kufikia malengo wewe tulia hapo Barclays uchakachue na kutuma hate messages!
Na nyie mliokuwa mnarudnikana JF mlikuwa mnatuma "love messages" eh! Ama kweli nyani hupenda kucheka vikalio vya wengine! Teh teh teh!

Pipoz pawa my rear!
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,222
Likes
790
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,222 790 280
KAAZ KWEL KWEL.......YAAANI SLAA HAWEZI KUSHINDA KUONGOZA NCHI HII?........saa ya ukombozi kweli ina betri za kichina
 

Forum statistics

Threads 1,250,290
Members 481,278
Posts 29,727,194