Hujamsikia waziri wa afya Ummy Mwalimu anasema madaktari wapo wa kutosha ila serikali haijari coz hawana pesa za kuwalipa...... na hata kama wataajiri basi si wote
Back to the point physics ni muhimu kwenye udaktari wa binadamu ndo maana vyuo vya udaktari vyote vinavyojielewa sio udaktari tu kozi yoyote ile inayohusiana na medicine kama huna physics sahau
"Physics rewards ONLY the best minds it has NO room for average ones"
Kuna vitu ving radiography, operating machines such as MRI and CT scan which require physics knowledge kuna pale MOI na cardiac institute muhimbili some big machines which runs through physics principles siyo Tanzania tu dunian kote medical entrance exams inafanywa na PCB tu nenda India leo hii without PCB udaktari sijui unesi utausikia tu kwenye bomba lets be realistic!