Kwanini Bastola hazioneshi kuwasaidia wamiliki?

Kwanini Bastola hazioneshi kuwasaidia wamiliki?

picha nyingine ya mabina alivyouawa
1468509_10151891601548303_350535017_n.jpg
 
Hao unaowaonyesha benki statement ni Polisi au mkuu wa mkoa na kamati yake ya usalama? Maana kama ni polisi, nahisi tunahatarisha maisha zaidi

Mkuu unachosema ni kweli kabisa! mimi ni muathilika mkuu wa hawa Jamaa, POLIS hata km ni BABAako mzazi akijua una Pesa utaletewa kila aina ya KESI ilimradi uwape PESA kiukweli ni watu OVYO sana! khs taratibu zakupata Bunduki kwa sasa BONGO kila ki2 tambarale ukiwa na cash unaletewa CHOMBO NYUMBANI,,!
 
Sawa na hongera .
Lakini hoja hapa ni wanaosaidiwa na bastola kama wewe (kama ni kweli) ni wachache sana ukilinganisha na wale wanaokufa nazo! Na je unamiliki bastola kwa kujilinda tu na hao vibaka?
Mkuu lazima ujue kuwa si bastola inayoua lakini mmiliki wake.
Asiyejua matumizi ya silaha hii ita,dhuru mwenyewe.
 
umesahu MUNISI WA MWANZA ALIYEJIUA NA KUUA KWQ BASTOLA PALE AMANA!
 
bastola ni silaha kama panga, ngumi nk. tofauti ni efficiency. tatizo watu wanafikiri bastola hufanya kazi yenyewe, training, discpline na ujasiri nda mpango mzima.

heshima kwako
 
Back
Top Bottom