Kwanini Bastola hazioneshi kuwasaidia wamiliki?

Kwanini Bastola hazioneshi kuwasaidia wamiliki?

Bastola.jpg


Watu wengi wanaomiliki silaha za kujlinda hasa Bastola hazioneshi matokeo chanya!

Tazama.1.Aliyekuwa mchumba wa Mwandishi wa ITV Ufoo alijiua na kuua mama mkwewe kwa kutumia bastola yake.
2.Dk Mvungi alivamiwa na majambazi na kupigwa mapanga akiwa na bastola (nafikiri walimvizia)-Haikumsaidia na hatimaye ametangulia mbele ya haki
3.Jana mtu mwingine ameua watu 2 na kujipiga risasi mwenyewe kwa bastola yake
4.Mwaka jana rafiki yangu kipenzi askari mmoja mkoni kagera alivamiwa na wananchi wenye hasira akapigwa,akacharangwa mapanga akiwa na bastola mfukoni.


Na matukio mengi ya namna hiyo.

Swali-Hivi ni lini zitatusaidia katika masuala chanya?
Kuwa na bastola ni kitu kimoja; kujua kuitumia ni kitu kingine; na kujua kuitumia vizurio ni jambo jingine tofauti kabisa
 
Bastola.jpg


Watu wengi wanaomiliki silaha za kujlinda hasa Bastola hazioneshi matokeo chanya!

Tazama.1.Aliyekuwa mchumba wa Mwandishi wa ITV Ufoo alijiua na kuua mama mkwewe kwa kutumia bastola yake.
2.Dk Mvungi alivamiwa na majambazi na kupigwa mapanga akiwa na bastola (nafikiri walimvizia)-Haikumsaidia na hatimaye ametangulia mbele ya haki
3.Jana mtu mwingine ameua watu 2 na kujipiga risasi mwenyewe kwa bastola yake
4.Mwaka jana rafiki yangu kipenzi askari mmoja mkoni kagera alivamiwa na wananchi wenye hasira akapigwa,akacharangwa mapanga akiwa na bastola mfukoni.




Na matukio mengi ya namna hiyo.

Swali-Hivi ni lini zitatusaidia katika masuala chanya?

5. Tukio la CRDB bank arusha
6. Ambrosia pub
7.
 
Kuwa na bastola ni kitu kimoja; kujua kuitumia ni kitu kingine; na kujua kuitumia vizurio ni jambo jingine tofauti kabisa

Saaaaaafi mkuu Mpita Njia; naongeza tu;ni muhimi kujua wakati gani unatakiwa kuitumia na ni wakati gani unatakiwa kuitumia vizuri kabisa!!!!!

Mfano wa mvaa tai hapo juu huyu katumia bastola!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Mojawapo ya vigezo vya kumiliki bastola hakuna kigezo cha kipato bali sababu za mhusika kutaka kumiliki silaha!

do u hv to be "rich"???kwasababu naona watu wengi wanahusisha kumiliki bastola na kuwa tajiri au kipato kikubwa
 
kwani kwenye masharti ya bastola wamesema uwe na kipato gani ndio upewew???


Unatakiwa uwe na zaidi ya milioni 7.5 kwa kigezo cha kulinda pesa zako. Vilevile kuna vigezo vya biashara unayomiliki, kazi unayofanya kama watunza fedha, madereva wanaoendesha magari makubwa ya mizigo nk, pia mazingira ya unayoishi na thamani ya mali ulizonazo.
 
Unatakiwa uwe na zaidi ya milioni 7.5 kwa kigezo cha kulinda pesa zako. Vilevile kuna vigezo vya biashara unayomiliki, kazi unayofanya kama watunza fedha, madereva wanaoendesha magari makubwa ya mizigo nk, pia mazingira ya unayoishi na thamani ya mali ulizonazo.

now i got an answer why every tom&dick possesses a gun......
 
mi nahis wengi wao hawajui kutumia hizo bastola zao na wanaojua hawajui wazitumieje
 
ha ha haaaa unaanza lini process za kuomba kumiliki ka-dude nawe utembee umetuna kiunoni?

im short tempered dude....i'll shoot daladala drivers,bajaj drivers,bodaboda drivers,any other driver,my girlfriend etc.....i know myself i dont need a gun though im over qualified to own one....
 
im short tempered dude....i'll shoot daladala drivers,bajaj drivers,bodaboda drivers,any other driver,my girlfriend etc.....i know myself i dont need a gun though im over qualified to own one....


oooh yeah daladala,boda and bajaj driversssssssss!!!!!!!! hawa viumbe! usitembee hata na kiwembe maana unaweza kupata murder case hivi hivi
 
oooh yeah daladala,boda and bajaj driversssssssss!!!!!!!! hawa viumbe! usitembee hata na kiwembe maana unaweza kupata murder case hivi hivi

weekend iliopita bajaj mmoja amekwangua gari yangu kwenye foleni halafu kakimbia......ningeweza kumfukuza lakini najua mwisho wake ningemuua ningepata hasara kubwa kuliko gharama ya polish kuondoa scratch.......
 
im short tempered dude....i'll shoot daladala drivers,bajaj drivers,bodaboda drivers,any other driver,my girlfriend etc.....i know myself i dont need a gun though im over qualified to own one....

means ur not qualified
 
Kila siku wakaka wanatutambia na bastola zao club! siku hizi ni za kutongozea tu! nyingine hazin ahata risasi
FTP unapomkubalia huyo anayetembea na bastola umependa toka moyoni au na inachangiwa na woga?
 
Last edited by a moderator:
Unatakiwa uwe na zaidi ya milioni 7.5 kwa kigezo cha kulinda pesa zako. Vilevile kuna vigezo vya biashara unayomiliki, kazi unayofanya kama watunza fedha, madereva wanaoendesha magari makubwa ya mizigo nk, pia mazingira ya unayoishi na thamani ya mali ulizonazo.

Hizo million 7.5 unakuwa unatembea nazo au zipo kwenye akaunti? Kama ziko kwenye benki unalinda ATM card?
 
Sikuhizi wanatumia kupata madem bule, akienda kumfuata dem anajifanya kaisahau ktk siti ya pemben! Ili tuu dem am upgrade na kumwona mkali wakati akitokea mtu na panga lake huyo mwenye bastola anachachawa hata hajui triger ipo wapi. Kifupi maana halisi wameiharibu hawa mablazapori wanaozifumania hela na kukabwa kama kawaida na bastola zao
 
Kwa uoni wangu ni kua once ukishika au ukimiliki silaha(Bastola au Bunduki) ina maana upo tayari kuitumia wakati wowote,yaani kujihami,na katika kujihami kuna mawili ama umuue mtu au umjeruhi.Sasa kuna wengine ingawa wamnamiliki silaha lakini hawawezi kuua,yaani wanaogopa.sasa wanakua nazo hizo silaha kiasi tu wajulikane kama wanamiliki silaha.
 
Back
Top Bottom