Tetesi: Kwanini A level isibadilishwe na kua VETA

G

Gmodest

Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
18
Points
75
G

Gmodest

Member
Joined Jun 15, 2016
18 75
Habari wakuu niende kwenye mada moja kwa moja sijaona umuhimu wa mtu kumaliza kidato cha nne na kwenda kidato cha tano na sita kupoteza muda kwanini isiwe mtu akimaliza kidato cha nne asiende VETA kujifunza ufundi wa vitendo pamoja na mambo mengine yanayotolewa na veta kama urembo, kuchomelea, ufundi wa magari, vinyozi hivo mtu kua na utaalam kabisa hata siku akikosa ada awe na kitu cha kufanya mtaani
 
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,775
Points
2,000
bright platnumz

bright platnumz

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,775 2,000
Pumbavu
 

Forum statistics

Threads 1,314,386
Members 504,911
Posts 31,825,499
Top