Kwani tuliwakosea nini wanawake? Tangu Eden?

Kwani tuliwakosea nini wanawake? Tangu Eden?

Helikopta ya UH-60 Black Hawk ya Walinzi wa Kitaifa wa Mexico ilipigwa risasi na wahusika wa genge la wauza biashara wa dawa za kulevya (Cartels) huko Jalisco wakati wa operesheni iliyolenga kiongozi wa kundi hilo, El Mencho.

Ndege hiyo ilipata uharibifu mkubwa, ikiwa na mashimo ya risasi kwenye bodi (Fuselage) na matairi, lakini iliweza kutua salama bila kusababisha majanga kwa wafanyakazi.

Operesheni hiyo ilikuwa ni pamoja na vikosi vya usalama vya Mexico na vya upelelezi wa Marekani, na ilisababisha kifo cha El Mencho, kiongozi wa kundi la CJNG.

Hata hivyo, makundi hayo yameanzisha mashambulizi ya kulipiza kifo hicho, yakichoma magari na kushambulia walinzi wa kitaifa, na kusababisha vifo vya walinzi 25 na watu wengine kadhaa.
1772255304541.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom