Kwani tuliwakosea nini wanawake? Tangu Eden?

Kwani tuliwakosea nini wanawake? Tangu Eden?

Lakini mwishowe pia wake zake walitumika japo ni indirect wale mashushushu waliojifanya ni madaktari na kufanikiwa kuchukua damu zao pale kijijini
Sasa kwa case hii wanawake wana kosa gani? Sio kwamba walimsaliti CIA wametumia mbinu zao kujua Osama yuko pale na kwa kutumia mbinu zao wakajua kuna watoto ma kupitia watoto wakapata DNA. Sasa hapo wale zake wana kosa gani?
 
Naomba niseme kitu hapa
Haya ni matukio machache ty
tu yanayowaharibia wanawake wengine wasio na hizo tabia.. Hebu tuweni wakweli mbele za Mungu ni mara ngapi hawa watu wametuokoa kwenye situation very tight?
Nilishawahi kusimulia tukio langu binafsi hapa nikiwa South mwaka 1997
Tukio lingine la kweli kabida huko kwetu upareni
Kule biashara kubwa na kongwe ni mirungi na bhangi

Sasa jamaa yetu aliyekuwa kingpin kwenye game alifikia mahali pa kumiliki mguu wa kuku! Inasemekana pia kiza kikiingia alikuwa mtu kazi

Siku moja akiwa kajipumzisha kwake akavamiwa na kundi la askari, walikuja kutafuta bastola
Wakiwa bado hawajaanza upekuzi mkewe aliyekuwa na mtoto mdogo wa kama miaka miwili hivi alimfinya kwa siri na mtoto akaanza kulia
Yule mama akaambiwa ambebe mwanae aondoke pale.. Hivyo akaomba kuingia chumbani achukue khanga akaruhusiwa
Akiwa chumbani alimbeba mtoto mgongoni pamoja na bastola na kutoka nje bila askari kustukia mchezo

Wakati wameshamaliza kusachi sebuleni bila mafanikio na kuingia chumbani jamaa akajua sasa amekwisha.. Lakini kwa mshangao wake askari walitoka kapa na kuondoka

Jamaa akiwa kachanganyikiwa hajui silaha ilipoteaje kwenye mazingira ya kutatanisha mwanamke akamtua mtoto na kuitoa silaha na kumkabidhi jamaa
 
Sasa kwa case hii wanawake wana kosa gani? Sio kwamba walimsaliti CIA wametumia mbinu zao kujua Osama yuko pale na kwa kutumia mbinu zao wakajua kuna watoto ma kupitia watoto wakapata DNA. Sasa hapo wale zake wana kosa gani?
Hawakuwa na kosa hata kidogo na hawqkujua kabisa kilichokuwa kinaendelea ndio maana nikasema walitumika indirect
 
Wakiambiwa ukweli wanawaka na kugoma kutoa mbususu anyway nimejiwekea sheria ya kutokumshirikisha chochote mwanamke nitakae muoa zaidi ya kulea mifugo yangu nyumbani tu basi.
 
Sasa kwa case hii wanawake wana kosa gani? Sio kwamba walimsaliti CIA wametumia mbinu zao kujua Osama yuko pale na kwa kutumia mbinu zao wakajua kuna watoto ma kupitia watoto wakapata DNA. Sasa hapo wale zake wana kosa gani?
Kosa lao ni kuwa wanawake na kuwa na mahusiano na hao watu.

Sativa alichomwa na dalali kwa mujibu wake, Maana yake either way ukitafutwa lazima upatikane kupitia mtu yeyote wa karibu.
 
Wakiambiwa ukweli wanawaka na kugoma kutoa mbususu anyway nimejiwekea sheria ya kutokumshirikisha chochote mwanamke nitakae muoa zaidi ya kulea mifugo yangu nyumbani tu basi.
😀😀😀hakuna mkate mgumu mbele ya chai! Hasa ikiwa ya rangi
1771793961567.jpg
 
Kosa lao ni kuwa wanawake na kuwa na mahusiano na hao watu.

Sativa alichomwa na dalali kwa mujibu wake, Maana yake either way ukitafutwa lazima upatikane kupitia mtu yeyote wa karibu.
Mkuu KUHUSU Osama, mama yake MZAZI, ALIDAI Osama alikua MTU POA baadae akqbadilika AKAWA MTU WA hovyo, MPAKA HAPO nadhani unajua walio mchoma MWAMBA
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom