Watu kama
Watu kama ninyi ndo mnakujaga kujinyonga sababu ya kumwamini mwanamke asilimia 100% hasa mpenzi na mke.
Mwanamke hasa mpenzi wako na mke au Dem yeyote ambaye hujazaliwa naye tumbo moja, sio mtu wa kumwamini asilimia 100%
Huyo ameuwawa kwa kuuza madawa sio kwa sababu ameoa"Mwanaume unatakiwa uoe kwasababu ukiwa peke yako unaweza kuugua usiku na ukafa kwa kukosa msaada."
Haya sasa aliyekuwa anategemewa kuwa msaada wa kukunusuru usife ukiugua usiku ndio huyo sasa kaku-snitch kwa mamwela.
NajuaHuyo ameuwawa kwa kuuza madawa sio kwa sababu ameoa
Hawa wanawake wa sasa hivi hawajatokana na sisi Kaka, Lilith anahusika hapa. Ila kina Yuda wapo, nao wabaya sana.Lakini kiuumbaji wametokana na sisi! Na kuna mijadala kama mwili unaweza kujidhuru?
Au hawa ni uzao wa Lilith!?
Nimekumbuka mada yako ya Lilith😀Lakini kiuumbaji wametokana na sisi! Na kuna mijadala kama mwili unaweza kujidhuru?
Au hawa ni uzao wa Lilith!?
Wanawake watakuwa anguko la wanaume: Kiongozi wa karteli anayesakwa zaidi duniani… aliangushwa kwa sababu ya mwanamke, mazungumzo ya faragha na ziara ya usiku 💔😭Nimekumbuka mada yako ya Lilith😀
Sio kwamba majasusi wali wire tap mawasiliano yao kwa watu wa karibu? Mara nyingi watu wengi hawawezi kuacha mazungumzo na familia zao hapa ndio mke anapiingia. Ndio maana Bin Laden hakuwa anatumia simu za kawaida.Mara baada ya kumpigia simu mkewe, María Isabel Santos Caballero Mwamba “Pablo Escobar” alikamatwa na huo ndo ulikuwa mwisho wake.
The Drug Lord “El Chapo” naye alikamatwa mara tu baada ya kufanya mawasiliano na Manzi yake “Kate De Castillo”
Star Boi “El Mencho” akiwa kwenye mjengo wake huko Tapalpa (Jalisco) nchini Mexico,
Lokesheni yake ilitambulika mara tu baada ya kufanya mawasiliano na bebe yake “Guadalupe Moreno Carrillo”
Alivamiwa na kikosi maalumu cha jeshi la Mexico, na kuuawa.
Wahuni waliwalinda sana MaBosi zao, tena kwa uaminifu wa hali ya juu bila ya USNITCHI wowote ule, Guess what!
Maanguko yao yametokea vilevile kama ilivyokuwa kwa Babu yetu Adamu (EVA) au Mzee wetu Samsoni (DELILA).
Bible imeshatuasa! Tuishi nao kwa akili😀🙌🏿🏃🏿View attachment 3548576
WanajijuaHii mada imekuwa na uchangiaji duni toka jinsia pinzani😭
Oya naona mwanenu kachomwa, huku Sicili hakuna pigi hizo.One mistake,that’s all it takes
Lakini mwishowe pia wake zake walitumika japo ni indirect wale mashushushu waliojifanya ni madaktari na kufanikiwa kuchukua damu zao pale kijijiniSio kwamba majasusi wali wire tap mawasiliano yao kwa watu wa karibu? Mara nyingi watu wengi hawawezi kuacha mazungumzo na familia zao hapa ndio mke anapiingia. Ndio maana Bin Laden hakuwa anatumia simu za kawaida.