Kwani Peter Msigwa alifanywa nini polisi?


T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Ndugu zangu wanajf tangu mbunge wa iringa mjini alivyokamatwa na jeshi la polisi na kulala rumande kwa siku moja katika kituo cha polisi iringa amebadilika sana hii ni pamoja na kuwa na adabu ya aina yake ikiwa ni pamoja na kuacha kuongea ongea najiuliza je ni miongoni mwa masharti aliyopewa polisi au polisi wamemfanya nini au pengine ameamua kuchagua aina nyingine ya maisha?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,991
Likes
55,109
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,991 55,109 280
Kwani wewe ulitaka aongee nini tena zaidi ya kumuanika Kinana na ujangili wake ?
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,628
Likes
5,572
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,628 5,572 280
Hapana, tulikubaliana tofali 200 na mbao 50,

Fanya fasta tumalizie hiyo kazi! Kesho ataruhusiwa!
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,771
Likes
126
Points
160
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,771 126 160
Ndugu zangu wanajf tangu mbunge wa iringa mjini alivyokamatwa na jeshi la polisi na kulala rumande kwa siku moja katika kituo cha polisi iringa amebadilika sana hii ni pamoja na kuwa na adabu ya aina yake ikiwa ni pamoja na kuacha kuongea ongea najiuliza je ni miongoni mwa masharti aliyopewa polisi au polisi wamemfanya nini au pengine ameamua kuchagua aina nyingine ya maisha?
Hatukwa naye huko polisi, unaonaje ukimuuliza yeye mwenyewe?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,833
Likes
162
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,833 162 160
Ndugu zangu wanajf tangu mbunge wa iringa mjini alivyokamatwa na jeshi la polisi na kulala rumande kwa siku moja katika kituo cha polisi iringa amebadilika sana hii ni pamoja na kuwa na adabu ya aina yake ikiwa ni pamoja na kuacha kuongea ongea najiuliza je ni miongoni mwa masharti aliyopewa polisi au polisi wamemfanya nini au pengine ameamua kuchagua aina nyingine ya maisha?
mkuu naona "orifice" inawasha eh??
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Kwani wewe ulitaka aongee nini tena zaidi ya kumuanika Kinana na ujangili wake ?
Kwa hiyo kwa akili yako watu wa iringa walimtuma akamjadili kinana tu,sasa mbona kamjadili hadi kachoka na kinana anaendelea tu kujenga chama chake wala hajatikisika.
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Likes
6,060
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 6,060 280
Na jose mambwembwe amesaini mkataba wa miaka 4 Chelse Fc. Ni njaa au kule alipotoka alikosa promo ya media?
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
mkuu naona "orifice" inawasha eh??
Ukifika kwenu waeleze hivyo walezi wako hapa jf ni hoja tu,tangu msigwa atoke polisi sijamsikia tena why.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,457
Likes
1,775
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,457 1,775 280
Kwa hiyo kwa akili yako watu wa iringa walimtuma akamjadili kinana tu,sasa mbona kamjadili hadi kachoka na kinana anaendelea tu kujenga chama chake wala hajatikisika.
Jangiri la kimataifa lilokubuhu na kumaliza tembo wa Tanzania kwa vizazi vijavyo na sasa liliota mapembe hoyeeee
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,770
Likes
2,021
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,770 2,021 280
Kwa hiyo kwa akili yako watu wa iringa walimtuma akamjadili kinana tu,sasa mbona kamjadili hadi kachoka na kinana anaendelea tu kujenga chama chake wala hajatikisika.
SeriaMtoto WikiLiks Tumainiel
Shockings News!!
Green Guard wa CCM Arusha Wamempasua na
shoka Kijana wa Chadema Kata ya Elerai... yuko
mahututi Mt Meru Hospital..! Tumuombee uzima
kwa Mungu..
Siku zote CCM wakizidiwa hukodi wahuni na
kuwatuma kuua raia.. Kwa hapa Arusha huu ni
ukatili wa nne wanafanya tangu kampeni zianze
na Chadema wameshauriwa wasilipize chochote..
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,457
Likes
1,775
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,457 1,775 280
Ukifika kwenu waeleze hivyo walezi wako hapa jf ni hoja tu,tangu msigwa atoke polisi sijamsikia tena why.
unasubiriwa kwenye handaki la pembe za ndovu wahi kabla ya soko kwisha
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,833
Likes
162
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,833 162 160
Ukifika kwenu waeleze hivyo walezi wako hapa jf ni hoja tu,tangu msigwa atoke polisi sijamsikia tena why.
hata mimi sijawahi kumsikia msigwa JF, ila kuna wanaoleta hoja zake humu (including wewe!), maana kwa sie wengine kule kwingine he continues to give constant feedback na kamwe hajanyamaza, ila kwa kuwa wewe ORIFICE inakusumbua umeamua kuja kujikuna kumu

next time tafuta ukuta wenye chipping ujijaze humo
 
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
909
Likes
2
Points
35
saronga

saronga

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
909 2 35
Basi La Dar Express leo Limekamatwa mizani limezidisha uzito,,,廾0Ja mchanganyiko
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815