Sir John Deere
JF-Expert Member
- Mar 1, 2017
- 14,246
- 27,509
Kasi ya mama samia imekuchanganya wewe.Wewe mbona ni mpumbavu lakini tunakuvumilia.
Kasi ya mama samia imekuchanganya wewe.Wewe mbona ni mpumbavu lakini tunakuvumilia.
Wanafiki kama nyie hamstahili kujibiwa.
Kasi ya mama samia imekuchanganya wewe.
Anafanya kazi nzuri mpaka sasa analipa mishahara , miradi inatekelezeka fedha za miradi na stahili mbalimbali zinashuka mpaka kwenye lower levels hiki kwangu ni kipimo kikubwa sana. Tafadhali mwigulu kazana unakwenda vizuri so far.
Kanywe naye chai baada ya hapa
Mama yako ndio mjinga.Kabisa aisee unasalimia jitu jinga kama hili nafki kabisa
Mama yako ndio mjinga.
Fala wewe.
Kamdinye mama yako.Ntakudinya endelea kuleta shobo
Kamdinye mama yako.
Punguza uchawa.
Huyu mwizi wa fedha za passport ndio unataka kutuleta ujinga wake.
Fala wewe.
Kamuulize vizuri akusimulie.Bado hujasema mpaka useme mchumba wewe
Naona Esther unaupambania u first lady kwa nguvuKipara unatabu sana utanyosha maelezo na hapo bado hujasema na utasema
Kamuulize vizuri akusimulie.
Esther tuliza kishuzi hicho ufirst lady haupambaniwi kwa staili hii.Shida ya watu wakipara mkikosa hoja na mkiona neno Mwigulu mnapata mhaho
Badoo hujasemaa
Nimeishia hapa tu nikijua kinachoendelea ni uongo mtupu.Moja Mwigulu Nchemba ni mtu mwenye huruma na upendo haya yote yanaonekana katika maisha yake ,