Kwani Mwigulu Nchemba ni nani bwana wewe?

Kwani Mwigulu Nchemba ni nani bwana wewe?

sawa, baada ya hizi makala jiandaeni kwenda kuandika majabali ya nchi nzima Mwigulu 2025

Mtahaha sana ila habari mnayo kipara 2025 ni mama ambaye kamteua Jamaa kuwa w F nyie mpo wizara gani vile
 
Siku hizi ile Tuma na ya kutolea....

inatafutwa kwa weledi mkubwa sana....! Uliotukuka kumpamba mtu kama huu....

I hope lazima muamala umeshasoma!.
 
Tangu nchi hii ipate uhuru sijawahi kuona waziri bora wa fedha kama Bazil Pesambili Mramba.
Kama ni timu ya mpira,serikali ya Mkapa ilikuwa Barcelona ya akina Iniesta,Mesi n.k
R.I.P Mramba
 
Huo ndio ukweli wenyewe.Mheshimiwa Daktari Mwigulu Lameck Nchemba au waweza kumwita mr Clean yaani mtu safi asiye na makandokando ni mtu mzalendo sana,mchapakazi , muadilifu,mtulivu, mwenye subira , uvumilivu na unyenyekevu mkubwa sana kwa watu .siyo mbaguzi .hana Majivuno wala dharau wala masimango kwa watu.ni mtu mwenye huruma na upendo kwa watu wote.ndio maana kwa moyo wake wa upendo unaona amegusa maisha ya watu wengi sana kwa kuwapatia misaada iliyoinua matumaini na kuwapatia tabasamu kuanzia yatima,wajane na watu wasio jiweza na wanaohitaji msaada . Mheshimiwa Dkt Mwigulu ni hazina kwa Taifa letu.
 
Back
Top Bottom