kwani kuna ubaya gani

kwani kuna ubaya gani

melisafilbert

Member
Joined
Sep 3, 2013
Posts
67
Reaction score
9
kwani kuna ubaya gani kumwomba mwenzako yaani mumeo muende likizo kidogo ya kugegendana kwa mda angalau tu mwezi mmoja
 
Cjaelewa !! muende likizo pamojaa mbadilishe mazingira au wewe kurudi kwenu huo mwezi mmoja?
 
Tueleweshe vizuri, una maanisha msigegedane mwezi mzima kwani mnaumwa?
 
Ni kitu chenye afya lakini inabidi wote kuamua toka ndani, vingenevyo unaweza shangaa mmoja anaonekana kuvumilia kumbe hasira zake anazimalizia kwa ''mpango wa kando''. Then mchezo unaishia kwa sare.

Sio kitu kibaya.
 
Sasa hapo smolu haus itahusika kihalali kabisa
 
lengo la mada yako ni nini hasa!!!!
mbona kama umekurupuka usingizini nawa kwanza maji usoni...!!!!
 
Sababu za msingi??!!

Kama hamna mtafutie kabisa msaidizi wako.
 
Khaaa! Mkagegedane mwenzi mzima out of home!
Iyo likizo ni ya kikazi!
Teh! teh! teh!
Waweza kufanya hivyo????

hahaa usijifanye hujaelewa!!!!!!hakuna kugegedana........mwezi mmoja......

mnapeana nafasi!!!!!!!
 
Labda mwanaume ndo akupe likizo ilawewe dada umwambie hivyo switie atakubali ila ujue atakuwepo wa kukusaidia hyo likizo
 
Khaaa! Mkagegedane mwenzi mzima out of home!
Iyo likizo ni ya kikazi!
Teh! teh! teh!
Waweza kufanya hivyo????

afu uanajua na mi kama sijaelewa.....

nilielewa hivi hamna kugegedana mwezi mzima(likizo ya kutokugegedana)

sasa tena we ulivosema hivo napata mkanganyiko uje
 
hiyo likizo ya kugegeNdana ni ya kuacha ama ya kwenda kutenda? Kama ni yakuacha unafanya hvo ili iweje yani kwa mfano.
 
Huo mgegedo wa mwezi mzima ni hatareeee....
c hata kutembea itakua zoezi la ziadaa...
 
mama unafungua milango ya nyumba ndogo wewe. mbaya sana japo bado sijaingia huko kwenye ndoa.

wawindaji wengi,
 
Hatuumwi hata wazimaa ila yani kuchoka tu maana kazi nyingi yani mwili kama vile umekufa ganzi yani
 
wewe sema unataka kuvunja ndoa za watu tu hamna kingine!! mwez mzima no tukuyu?! thread nyingine banah!! be aware!!
 
Back
Top Bottom