Hivi umewahi kujiuliza mbona jamii iko negative na watu wazima wasiokuwa na watoto?
Unakuta mtu kachelewa kuoa/kuolewa hafu wananzengo wanamuona kama sio wa kawaida flani hivi . Wakati mwingine hata ndugu na wazazi hawaishi kuwashinikiza na kuwasema kwa vijembe!!.
Au inakuaje wanandoa ambao kwa sababu iwayo yote hawajabahatika kupata mtoto jamii haiishi kuwanyooshea mkono??
Ebu mnijuze je ni lazima kila mtu azae?
Hivi hizi negative perceptions tunazoziona kwenye jamii ni kweli zinatokana na kutamani watoto au ni figisu za maisha tu?
Mbona mitaa inawatoto wengi tu wa mitaani na jamii haionyeshi kuwatamani kiihivyo kama wanavyopenda kusumbua maisha ya wanajamii wasio na watoto??.
Wapi tunajikwaa?
Mapokeo au unafiki?
Sent using Jamii Forums mobile app
Unakuta mtu kachelewa kuoa/kuolewa hafu wananzengo wanamuona kama sio wa kawaida flani hivi . Wakati mwingine hata ndugu na wazazi hawaishi kuwashinikiza na kuwasema kwa vijembe!!.
Au inakuaje wanandoa ambao kwa sababu iwayo yote hawajabahatika kupata mtoto jamii haiishi kuwanyooshea mkono??
Ebu mnijuze je ni lazima kila mtu azae?
Hivi hizi negative perceptions tunazoziona kwenye jamii ni kweli zinatokana na kutamani watoto au ni figisu za maisha tu?
Mbona mitaa inawatoto wengi tu wa mitaani na jamii haionyeshi kuwatamani kiihivyo kama wanavyopenda kusumbua maisha ya wanajamii wasio na watoto??.
Wapi tunajikwaa?
Mapokeo au unafiki?
Sent using Jamii Forums mobile app