Kwako mpendwa Catherine

Kwako mpendwa Catherine

Hadi muda huu huyu mrembo alouteka moyo wangu hajanitafuta wala nini,
Ko nimeamua kwamba jumapili nitasali kuanzia misa ya kwanza,asipooneka nitasubiri na misa zinazofuata hadi nimpate,
Asipooneka nitaanza msako kwasababu nina a little details kumhusu,maombi yenu wana MMU.
Mkuu ulishindwa nini kuchua simu yake na kujitumia text kwenye simi yako? Hata yeye kakuona mzembe sana.
 
Hahaha... Hilo ndo kosa ulilofanya... Hakupigii ng'oo... Tena ukute kashakusahau
 
Jamani vibaya hivyo, ndio unamkatisha tamaa mwenzio hivyo? Usikute Catherine ni wewe
Wala... Namwambia ukweli tu... Yaani huyo Catherine kimpigia itakua muujiza... I can imgine wangapi nimewaambia ntawapigia ndo maana nasema hivyo
 
  • Thanks
Reactions: SG8
Wala... Namwambia ukweli tu... Yaani huyo Catherine kimpigia itakua muujiza... I can imgine wangapi nimewaambia ntawapigia ndo maana nasema hivyo
Wanawake muwe mnatuhurumia wenzenu jamani hata kama wanaume tumeumbwa mateso
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom