Kwako mpendwa Catherine

Kwako mpendwa Catherine

Me ningemwambia namba nione simu yako,then nibgejitumia text..easy like that
 
Kijana utakuja kukosa vya thamani. Sio kila mtu anapenda mapenzi ya wazi kiasi hicho.
Huenda asikutafute kabisa, wewe unamtaja kabisa " Tatoo ya jina catherine na ni Dr bugando" . Hivi hata kama alitaka kukufanya kidumu ataweza? Mtoto wa kiume huna siri kabisa. Hapakuwa na umuhimu kutaja ofisi yake na tatoo yake!
SAHAU HATOKUTAFUTA LABDA AWE MALAYA
 
unawajua kakazao wanao wanafanya kiwanda cha amba mirinda
 
Umeona eh! Golden chance kama hizo hutakiwi kulemaa akili lazima uchacharike. One chance one goal



Hahahaaaaa!! Fursa kama hizo jiongeze kijana, anakutajia namba unakariri kichwani!! Imekula kwako 😂😂😂
 
Umejuaje ni mkeo Mkuu,?
By the way hakua na pete ya ndoa wala haonekani kama kaolewa
Siume taja tatoo aliyo jichora mkononi na aina ya gari analo limiliki ...halafu bado waniuliza nimejuaje kuwa ni mke wangu .... kutovaa pete haiwezi kuwa sababu ya kumfanya asiwe mke wangu ... tafadhali kuwa makini usije kunipa lawama
 
Doc mwenye tattoo??[emoji16][emoji16][emoji1787][emoji1787]....mchezo usinchezeee weuweee
 
Kumpa mwanamke namba halafu unangoja kupigiwa.. ngumu sana
Next time mpe business card na kahela ka soda.
 
Nipo hapa ninaangalia kioo cha simu yangu muda wote,nione kama kuna walau sms mpya ama incoming call mpya..
Wallah leo ilkua ni siku njema sana kwangu baada ya kuonana nawewe mrembo mwenye kila sifa ya kuitwa mrembo...
Tumekutana misa ya asubuh kanisani leo,nikakuomba namba ya simu,kwa bahati mbaya sana simu yangu ikawa imezima ko nkakupa yangu,ukaniahidi utanipigia na niwe mwenyeji wako kwa leo maana wewe ni mgeni hapa,
Kiukweli nimehisi kitu tofauti sana,hizi hisia sijazipata kwa muda mrefu sasa....i think am falling in love with you'
Nipigie tafadhali najua upo humu,hukunambia jina lako lakini nimeona una tattoo ya jina 'catherine' kwenye mkono wako wenye rangi adimu...
Umenambia wewe ni daktari pale hosptali ya bugando...
Naongea nawewe dada ulokua kanisani leo misa ya asubuhi,ulkua na Toyota hilux...
Am waiting for your call we mrembo,nishajicock kwa mtoko wa usiku leo,all bills on meh....
Timiza ahadi tafadhali
Mmekutana leo tu ushaanza kuchachawa hajakupigia! Mbaya zaidi unajua pa kumuona (kanisani) sasa papara za nini huku JF? Halafu siku ingine hata simu ikizima kuwa jasiri muombe simu yake uweke namba yako mwenyewe unaji-beep simu ikiwaka itaonesha 0712346789 KAKUPIGIA 25/12/1/2028 0915.....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom