Kwako Diamond Platnumz...

Mawawa

Senior Member
May 2, 2020
130
250
Sisi wananchi wa hali ya chini tulifarijika sana na maneno yako pale ulipotangaza kuwa, upo tayari kutusaidia japo kulipia pango la nyumba kwa miezi mitatu kwa wananchi wa hali ya chini 500.

Tunaona siku zinazidi kukatika na hatujapata mrejesho wowote kama msaada huo upo au laa.
SIMBA..!🦁_on_Instagram:_“Najua_katika_kipindi_hiki_cha_Corona,_mambo_mengi_hayajakaa_sawa,_hus...jpg
 

Eyce

JF-Expert Member
Mar 16, 2016
2,901
2,000
Kwani ulikuwa unasubiria msaada wake pia mkuu, navyokumbuka alisema atatoa kwa watu ambao hawawezi kulipa kodi kwa njia yoyote ile mfano walemavu na wazee

Kingine katika mji wa zaidi ya watu million 5 ambao wengi ni maskini, huoni chance ya kupata ni ndogo mno mkuu
 

Mawawa

Senior Member
May 2, 2020
130
250
Kwani ulikuwa unasubiria msaada wake pia mkuu, navyokumbuka alisema atatoa kwa watu ambao hawawezi kulipa kodi kwa njia yoyote ile mfano walemavu na wazee

Kingine katika mji wa zaidi ya watu million 5 ambao wengi ni maskini, huoni chance ya kupata ni ndogo mno mkuu
Ni kweli mkuu,nisipopata mimi watapata wengine ila mbona kakausha atoe mzigo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom